Habari, natafuta kazi ya library and record management.

Habari, natafuta kazi ya library and record management.

Mimi ni msichana umri miaka 23 natafuta kazi katika library au ofisi yoyote kwa upande wa masijala
Nimesomea mambo ya libray and Record Management ngazi ya Diploma.
Nipo tayari hata kwa kujitolea ili nizidi kupata uzoefu katika kazi.
Ahsante.
njoo pm
 
hujasema ulipo lakini Tabora lina chuo kinahitaji mtu
musoma utalii college Tabora "watafute website yao ipo na mawasiliano,pia nacte,sina zaidi"
 
Back
Top Bottom