Habari Leo wamekosa cha kuandika?

Habari Leo wamekosa cha kuandika?

Nasubiri yale magazeti ya mhogo mchungu.
 
Wanaona aibu hawana cha kumsifia gamba lao kubwa prezidaa baada ya masumbuvu ya siku nane....so wanaandika vitu urojoo
 
  1. [h=3]: Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro - Kondoo mwenye Korani ...[/h] - [ Translate this page ]mohamedsemboja.blogspot.com/.../uduru-wilayani-hai-mkoani-kili... - Cached
    siku 3 zilizopita – Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu kama yanavyoonekana ubavuni, akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani ...

  2. [h=3]MATEJA 20[/h]mateja20.blogspot.com/ - Cached
    KUZALIWA kwa kondoo mwenye maneno ya kiarabu katika kijiji cha Uduru Wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kumefanya kijiji kupata wageni wengi kutoka sehemu ...

  3. [h=3]Kiokote[/h]kiokote.blogspot.com/ - Cached
    1 hour ago – Kondoo huyu aliye zaliwa na maandishi ya kiarabu ubavuni mwake,amefanya kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kimegeuka eneo la ...

  4. [h=3]KORANI - News - Global Publishers[/h] - [ Translate this page ]www.globalpublishers.info/profiles/blog/list?tag=KORANI - Cached
    siku 3 zilizopita – Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu (Kulia) kama yanavyoonekana ubavuni,akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai ...

  5. [h=3]HabariLeo | Gwiji la Habari Tanzania[/h] - [ Translate this page ]www.habarileo.co.tz/gallery/ - Cached
    Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu kama yanavyoonekana ubavuni, akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro jana. ...

  6. [h=3]Chingaone - Blogspot[/h]chingaone.blogspot.com/ - Cached
    Wakati habari iliyoripotiwa na gazeti hili katika toleo lake la Jumapili (juzi) ikieleza kuwa familia hiyo ya kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani ...

  7. [h=3]Kila la Heri Wana Msimbazi Simba Sports Club ~ Kulikoni Ughaibuni[/h]www.chahali.com/.../kila-la-heri-wana-msimbazi-simba-sports.html - Cached
    Kondoo aliyezaliwa na maandishi ya Kiarabu kama yanavyoonekana ubavuni, akiwa na mama yake katika Kijiji cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro jana. (. ...

  8. [h=3]Kondoo mwenye korani azaliwa - Page 3[/h] - [ Translate this page ]www.jamiiforums.com/...chat/161692-kondoo-mwenye-ko... - Tanzania - Cached
    KIJIJI cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kimegeuka eneo la utalii baada ya waumini wa madhehebu ya Kiislamu kutoka maeneo mbalimbali wilayani.

  9. [h=3].: Kondoo mwenye Korani azaliwa[/h] - [ Translate this page ]watanzaniaoslo.blogspot.com/.../kijiji-cha-uduru-wilayani-hai-mkoa... - Cached
    siku 3 zilizopita – KIJIJI cha Uduru wilayani Hai mkoani Kilimanjaro kimegeuka eneo la utalii baada ya waumini wa madhehebu ya Kiislamu kutoka maeneo mbalimbali ...

  10. [h=3]Tanga - WASALive[/h] - [ Translate this page ]en.wasalive.com/en/tanga - Cached
    2 mga araw na nakalipas – Wakati habari iliyoripotiwa na gazeti hili katika toleo lake la Jumapili (juzi) ikieleza kuwa familia hiyo ya kijiji cha Uduru wilayani Hai.
 
Yaani kila siku wanaandika kondooo kondooo kondoooo.....
Naona akili zao na za kondoo ngoma droo, ndio maana wanaacha kuandika mambo sencitive yanayolikabili taifa letu wao wamekazania Kondoo kondooo kondoo yaaani vyombo vya habari vya magamba hovyo kabisa.
 
Wanaona aibu hawana cha kumsifia gamba lao kubwa prezidaa baada ya masumbuvu ya siku nane....so wanaandika vitu urojoo
Ngoja tukachore kanguruwe baka sawa na la mwanakondoo wa moshi tuone kama watampapatikia namna hii.
 
<font size="4"><span style="font-family: comic sans ms">Ngoja tukachore kanguruwe baka sawa na la mwanakondoo wa moshi tuone kama watampapatikia namna hii.</span></font>
<br />
<br />
jamaa noma hawa hebu jiulize kwanini soko la kitimoto limedorora kipindi hiki cha mfungo?
 
Back
Top Bottom