Rjohn JF-Expert Member Joined Feb 28, 2012 Posts 613 Reaction score 130 Feb 29, 2012 #1 nipokeen ndugu zangu nimeingia leo humu ndan... so respect kwenu nyotE
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,232 Feb 29, 2012 #2 Karibu, ila kabla hatujaongea mengi Wewe ni ke au me?
Rjohn JF-Expert Member Joined Feb 28, 2012 Posts 613 Reaction score 130 Feb 29, 2012 Thread starter #3 Dume la shoka
Mtalingolo JF-Expert Member Joined Aug 4, 2011 Posts 2,181 Reaction score 410 Feb 29, 2012 #4 Rjohn said: Dume la shoka Click to expand... Mmmmmhh... Karibu bwana mbwembwe zanini...
Rjohn JF-Expert Member Joined Feb 28, 2012 Posts 613 Reaction score 130 Feb 29, 2012 Thread starter #5 thawa akHANTEN WOTE
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 29, 2012 #6 Karibu
The Bleiz JF-Expert Member Joined Jan 7, 2012 Posts 5,137 Reaction score 13,825 Feb 29, 2012 #7 Welcome..
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Feb 29, 2012 #8 Rjohn said: Dume la shoka Click to expand... Haya dume la shoka karibu! Jisikie upo nyumbani. Unatumia kinywaji gani?
Rjohn said: Dume la shoka Click to expand... Haya dume la shoka karibu! Jisikie upo nyumbani. Unatumia kinywaji gani?
Typhoid JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 246 Reaction score 107 Feb 29, 2012 #9 Rjohn said: nipokeen ndugu zangu nimeingia leo humu ndan... so respect kwenu nyotE Click to expand... unakaribishwa sana! We dume la shoka? Ka! Tukusaidie nini sasa?
Rjohn said: nipokeen ndugu zangu nimeingia leo humu ndan... so respect kwenu nyotE Click to expand... unakaribishwa sana! We dume la shoka? Ka! Tukusaidie nini sasa?
Typhoid JF-Expert Member Joined Feb 7, 2012 Posts 246 Reaction score 107 Feb 29, 2012 #10 Ila kaa mkao wa kubaguliwa maana kuna wabaguzi wengi sana huku! Yani humu kuna ukanda, udini, kujuana, ushoga na ufitini! So kubali changamoto bora unafungua kitufe cha log in unaangaza angaza then una log off
Ila kaa mkao wa kubaguliwa maana kuna wabaguzi wengi sana huku! Yani humu kuna ukanda, udini, kujuana, ushoga na ufitini! So kubali changamoto bora unafungua kitufe cha log in unaangaza angaza then una log off
Rjohn JF-Expert Member Joined Feb 28, 2012 Posts 613 Reaction score 130 Feb 29, 2012 Thread starter #11 dah!.....nimekaribia thnk nshakuwa mwenyej si vbaya nami nikiwapokea wagen
Raia wa JF Member Joined Feb 29, 2012 Posts 27 Reaction score 0 Mar 1, 2012 #12 Rjohn said: dah!.....nimekaribia thnk nshakuwa mwenyej si vbaya nami nikiwapokea wagen Click to expand... Subiri kwanza ww!! haraka ya nn?! hata bado hujabanduliwa. acha hizo wewe subiri kwanza ubanduliwe makaratasi.
Rjohn said: dah!.....nimekaribia thnk nshakuwa mwenyej si vbaya nami nikiwapokea wagen Click to expand... Subiri kwanza ww!! haraka ya nn?! hata bado hujabanduliwa. acha hizo wewe subiri kwanza ubanduliwe makaratasi.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Mar 1, 2012 #13 Karibu sana JF.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Mar 1, 2012 #14 Karibu