Gwajima na Polepole hawatalisaidia Taifa kwa maneno matupu

Gwajima na Polepole hawatalisaidia Taifa kwa maneno matupu

Kiranja wa jamii

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2023
Posts
1,195
Reaction score
2,857
Kila wakijitokeza wanakuja na propaganda za maneno ya mdomoni ambayo wanayaita ushauri

Hivi kwa akili za kawaida kabisa kuna mtu anadhani kwamba kuna kiongozi atakaa chini aanze kusikiliza ushauri wa Polepole na Gwajima?

Kama wanataka kulisaidia Taifa kweli wanatakiwa waje kifua mbele na upuuzi unaofanywa na serikali kwa evidence zenye mashiko

Hapa namaanisha Polepole na Gwajima wanatakiwa waje na "skendo" kama zile za Escrow, Richmond, nk ambazo zitatikisa nchi na kila mtanzania ataona namna nchi inavyoibiwa. Hizi zitawashitua watawala

Kwa mfano, wakija na majina ya watu waliomdhuru Fr.Kitima, waliohusika kwa wale vijana waliotoweka hadi leo hawajulikani walipo hii angalau itaitetemesha serikali hasa hasa kama watu hao watakuwa connected na "vyombo"

Wakipata ujasiri wa kutaja majina, muktadha wa matukio, namna yalivyopangwa, malengo ya walioyapanga hapa angalau wataleta matokeo chanya kwenye movements zao.

Sijambo jema sana ku take risk ya maisha yao na ya familia zao halafu matokeo chanya yasionekane.

Nadhani hawatakiwi kuendelea kuzunguka zunguka, waende direct kwenye point nchi ipone!
 
Iwapo Kutakuwa hakuna wizi wa Kura oktoba, hata mkitiki hazitatosha....

Watu wamechefukwa hasa.....!

Zile zama za mtu akionekana Kavaa fulana ya Kijani anazomewa inakuja kwa kasi..
 
Wewe na kende zako ulisaidia nn unajua risk wanayoipitia now? Haya tuambie wewe mjadili mpira asbh mpk usiku....
Unapo take risk inatakiwa matokeo ya hiyo risk yaonekane, mpaka sasa matokeo gani yameonekana toka waanze kuongea? Halafu unavyosema mimi nimesaidia nini, anza kwanza na wewe kuonyesha ulichosaidia
 
Kila wakijitokeza wanakuja na propaganda za maneno ya mdomoni ambayo wanayaita ushauri

Hivi kwa akili za kawaida kabisa kuna mtu anadhani kwamba kuna kiongozi atakaa chini aanze kusikiliza ushauri wa Polepole na Gwajima?

Kama wanataka kulisaidia Taifa kweli wanatakiwa waje kifua mbele na upuuzi unaofanywa na serikali kwa evidence zenye mashiko

Hapa namaanisha Polepole na Gwajima wanatakiwa waje na "skendo" kama zile za Escrow, Richmond, nk ambazo zitatikisa nchi na kila mtanzania ataona namna nchi inavyoibiwa. Hizi zitawashitua watawala

Kwa mfano, wakija na majina ya watu waliomdhuru Fr.Kitima, waliohusika kwa wale vijana waliotoweka hadi leo hawajulikani walipo hii angalau itaitetemesha serikali hasa hasa kama watu hao watakuwa connected na "vyombo"

Wakipata ujasiri wa kutaja majina, muktadha wa matukio, namna yalivyopangwa, malengo ya walioyapanga hapa angalau wataleta matokeo chanya kwenye movements zao.

Sijambo jema sana ku take risk ya maisha yao na ya familia zao halafu matokeo chanya yasionekane.

Nadhani hawatakiwi kuendelea kuzunguka zunguka, waende direct kwenye point nchi ipone!

Kutuhamasisha sote tunaosema NRNE kuwa na front moja Ili sote tukomae dhidi ya wahuni kwa pamoja, haitoshi?
 
Kwa mfano, wakija na majina ya watu waliomdhuru Fr.Kitima, waliohusika kwa wale vijana waliotoweka hadi leo hawajulikani walipo hii angalau itaitetemesha serikali hasa hasa kama watu hao watakuwa connected na "vyombo"
Una hoja ya msingi, ila je wanaweza kuwa na majina ya wahusika pamoja na evidence??
 
Kila wakijitokeza wanakuja na propaganda za maneno ya mdomoni ambayo wanayaita ushauri

Hivi kwa akili za kawaida kabisa kuna mtu anadhani kwamba kuna kiongozi atakaa chini aanze kusikiliza ushauri wa Polepole na Gwajima?

Kama wanataka kulisaidia Taifa kweli wanatakiwa waje kifua mbele na upuuzi unaofanywa na serikali kwa evidence zenye mashiko

Hapa namaanisha Polepole na Gwajima wanatakiwa waje na "skendo" kama zile za Escrow, Richmond, nk ambazo zitatikisa nchi na kila mtanzania ataona namna nchi inavyoibiwa. Hizi zitawashitua watawala

Kwa mfano, wakija na majina ya watu waliomdhuru Fr.Kitima, waliohusika kwa wale vijana waliotoweka hadi leo hawajulikani walipo hii angalau itaitetemesha serikali hasa hasa kama watu hao watakuwa connected na "vyombo"

Wakipata ujasiri wa kutaja majina, muktadha wa matukio, namna yalivyopangwa, malengo ya walioyapanga hapa angalau wataleta matokeo chanya kwenye movements zao.

Sijambo jema sana ku take risk ya maisha yao na ya familia zao halafu matokeo chanya yasionekane.

Nadhani hawatakiwi kuendelea kuzunguka zunguka, waende direct kwenye point nchi ipone!
Hivyo vibwengo havijui chochote
 
Waanze na majina ya wahuni waliotaka Rais wao kwa kuvunja katiba bwana yule alipokufa badala ya Bimkubwa maana mjeda aliongea kuhusu hao watu kwa codes!
 
Back
Top Bottom