Gwajima ana matatizo gani na CHADEMA?

Nazgur

JF-Expert Member
Apr 19, 2020
735
500
Ngwajima anamatatizo gani na chadema?
Kila kukikucha yeye ni chadema tu
Akilala akiaamu yaye ni chadema
Akihubiri kanisani yeye ni chadema tu
Akitembea yeye ni chadema tu
Akila yeye ni chadema tu
Anamatatizo gani na chadema?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wakati anawatetea 14, 15, mbona hukuleta uzi hapa tujue kwa nni anawatetea na kwenye vikao vyenu anaingia?
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
10,160
2,000
1. Alikua anataka kutengeneza video na demi mmoja wa chadema, demu akamtolea nje.

2. Anaogopa kibanda chake kisije fungwa na serikali..
Ngwajima anamatatizo gani na chadema?
Kila kukikucha yeye ni chadema tu
Akilala akiaamu yaye ni chadema
Akihubiri kanisani yeye ni chadema tu
Akitembea yeye ni chadema tu
Akila yeye ni chadema tu
Anamatatizo gani na chadema?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Master Mind

JF-Expert Member
Aug 5, 2017
962
1,000
Ngwajima anamatatizo gani na chadema?
Kila kukikucha yeye ni chadema tu
Akilala akiaamu yaye ni chadema
Akihubiri kanisani yeye ni chadema tu
Akitembea yeye ni chadema tu
Akila yeye ni chadema tu
Anamatatizo gani na chadema?

Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya kumchezesha filam za kina mandingo kaufyata

Its not over until its over...
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,677
2,000
MKUU GWAJIMA HUYU SIO YULE WA KABLA YA KUINGIA PORN INDUSTRY, HUYU WA SASA ANATUMIKA BILA KUPENDA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom