Graduate programme banc abc


Z

Ze Maza

Member
Joined
Nov 14, 2009
Messages
35
Likes
0
Points
0
Z

Ze Maza

Member
Joined Nov 14, 2009
35 0 0
Wanahitajika waliomaliza au ambao wako mwaka wa mwishao kwenye fani zifuatazo
accounting
actuarial science
auditing
banking
business management
computer science/it
economics
engineering
finance
hr
industrial psychology
investment
law
marketing and communication
mathematics
risk management
statistics


application close date 30sept 2011,submit your CV and details to career.abctz@bancabc.com
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Thanx mkuu
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
946
Likes
156
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
946 156 60
CV and details? Cjakupata hapo mkuu, ebu nisaidie ili ni2
 
S

Sngs

Senior Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
33
S

Sngs

Senior Member
Joined Jul 25, 2011
111 0 33
Namimi nashindwa kuelewa inamaana hapo hakuna haja ya kuandika application latter maaana kama maelezo yapo juujuu ila shukrani mkuu!!
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Samahani mdau...mail zina-fail kwenda kwenye hiyo address (career.abctz@bancabc.com) tajwa hapo juu, kama unaweza tusaidia ku-verify hiyo address mkuu! natanguliza shukrani zangu.
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
3,874
Likes
808
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
3,874 808 280
Samahani mdau...mail zina-fail kwenda kwenye hiyo address (career.abctz@bancabc.com) tajwa hapo juu, kama unaweza tusaidia ku-verify hiyo address mkuu! natanguliza shukrani zangu.
Kama uko serious na kazi tafuta pamba zako za ukweli kamfuko kauhakika executive piga tai, ibuka pale mtafute HR with high confidence.
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
946
Likes
156
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
946 156 60
Mkuu, mail zinagoma kwenda, tusaidie tuweze tuma, ya mungu mengi, huwezi juwa, weka ata website yao tuchek vzr, thnx mch!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,109
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,109 14,164 280
Most of the time mails huwa ni feki, panda gari nenda kama uko mkoani tafuta mtu mfowadie kwene mail yake aprint akupelekee hata kama ni mimi waweza kuni-PM nikakusaidia, si ndio kusaidia kwenyewe huku? au tusaidiene sigara? au bangi? hapana, nitumie ntakusaidia kupeleka, nielekeze ofisi zao zilipo, ntaprint bure na nitakupelekea bure, kazi kwako but ukitegemea email utalosti, or else fungua website yao nenda kwene Icon ya contact then watumie, MUNGU awatangulie na kuwafanikisha ktk kila jambo jema kwenu
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Most of the time mails huwa ni feki, panda gari nenda kama uko mkoani tafuta mtu mfowadie kwene mail yake aprint akupelekee hata kama ni mimi waweza kuni-PM nikakusaidia, si ndio kusaidia kwenyewe huku? au tusaidiene sigara? au bangi? hapana, nitumie ntakusaidia kupeleka, nielekeze ofisi zao zilipo, ntaprint bure na nitakupelekea bure, kazi kwako but ukitegemea email utalosti, or else fungua website yao nenda kwene Icon ya contact then watumie, MUNGU awatangulie na kuwafanikisha ktk kila jambo jema kwenu
wote tungekuwa na moyo kama wako hakika tungefika mbali,ubarikiwe
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Anayejua ofisi zilipo atufahamishe basi
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Kama uko serious na kazi tafuta pamba zako za ukweli kamfuko kauhakika executive piga tai, ibuka pale mtafute HR with high confidence.
Akhsante mwana-JF wa ukweli! acha tusake physical address yao
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
1[SUP]st[/SUP] Floor Barclays House,
Ohio Street
P.O. Box 31,
Dar es Salaam
Tanzania
Fax 255 22 2112402
Tel 255 22 2111990
255 22 2119517
255 22 2119302
 
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
946
Likes
156
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
946 156 60
Most of the time mails huwa ni feki, panda gari nenda kama uko mkoani tafuta mtu mfowadie kwene mail yake aprint akupelekee hata kama ni mimi waweza kuni-PM nikakusaidia, si ndio kusaidia kwenyewe huku? au tusaidiene sigara? au bangi? hapana, nitumie ntakusaidia kupeleka, nielekeze ofisi zao zilipo, ntaprint bure na nitakupelekea bure, kazi kwako but ukitegemea email utalosti, or else fungua website yao nenda kwene Icon ya contact then watumie, MUNGU awatangulie na kuwafanikisha ktk kila jambo jema kwenu
kaka ths tyme niko mwanza b'se of msiba wa bro, but umenishangaza sn, katika watu elf 50 uko pekeyako! Nimewachek washkaj watanipelekea, ila thnx alot, mungu akulipe wema! Naomba nichek kwenye mail: geofreymayombo@yahoo.com au 0717496166! Undugu ndo uwa unaanza ivyo!
 
C

conversant

Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
60
Likes
0
Points
13
C

conversant

Member
Joined Jul 12, 2011
60 0 13
Mkuu ni careers.abctz@bankabc.com na wanataka top class graduate kama unaweza chk dailynews la sept19 page 9 so kwa wale wanaohisi hv got good grades u can apply try that email niliyotoa huyo jamaa hapo juu ameikosea try kufuata instruction wanazotoa they knw wat they are doing na wamesema successfuly candidate will be contacted by 30th november na application close ni sept 30
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
961
Likes
107
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
961 107 60
samahan wakuu...inahitajika CV peke yake au pamoja na application letter?...na Job tittle inaitwaje?
 
ropam

ropam

Senior Member
Joined
Aug 11, 2010
Messages
179
Likes
0
Points
33
ropam

ropam

Senior Member
Joined Aug 11, 2010
179 0 33
Mkuu ni careers.abctz@bankabc.com na wanataka top class graduate kama unaweza chk dailynews la sept19 page 9 so kwa wale wanaohisi hv got good grades u can apply try that email niliyotoa huyo jamaa hapo juu ameikosea try kufuata instruction wanazotoa they knw wat they are doing na wamesema successfuly candidate will be contacted by 30th november na application close ni sept 30
kaka does that mean tunatakiwa kutuma CV pamoja na vyeti.? au kwa wale ambao hatukubahatika kuliona hilo gazeti na hatuna namna ya kulipata...tafadhali tusaidie details za muhimu zilizowekwa.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
kaka ths tyme niko mwanza b'se of msiba wa bro, but umenishangaza sn, katika watu elf 50 uko pekeyako! Nimewachek washkaj watanipelekea, ila thnx alot, mungu akulipe wema! Naomba nichek kwenye mail: geofreymayombo@yahoo.com au 0717496166! Undugu ndo uwa unaanza ivyo!
umeona eh.huyu jamaa anaroho tofauti sana.na watu kama hawa,huwa wanabarikiwa katika kipimo cha kusukwa sukwa na kushindiliwa.
 

Forum statistics

Threads 1,215,492
Members 463,205
Posts 28,550,470