Graduate Accountant

Graduate Accountant

City hunter j

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Posts
926
Reaction score
380
Anatafutwa mhasibu kwenye kampuni moja ya usafirishaji wa anga. Ataanza kama intern kwa miezi mitatu na tukimuona anafaa atapewa kazi. +255 714588799. Usipige txt Whatsap na ntakupa maelekezo.. Nafasi ni moja tu Asante
 
Anatafutwa mhasibu kwenye kampuni moja ya usafirishaji wa anga. Ataanza kama intern kwa miezi mitatu na tukimuona anafaa atapewa kazi. +255 714588799. Usipige txt Whatsap na ntakupa maelekezo.. Nafasi ni moja tu Asante

hata kama una nia nzuri.....tangazo lako limekaa kama yale matangazo ya ''kampuni moja ya kimataifa'' toka ''Uingereza''....
Jaribu kutoa tangazo litakalopunguza kuhojiwa ''nia'' na ''malengo''
 
hata kama una nia nzuri.....tangazo lako limekaa kama yale matangazo ya ''kampuni moja ya kimataifa'' toka ''Uingereza''....
Jaribu kutoa tangazo litakalopunguza kuhojiwa ''nia'' na ''malengo''

Okey boss, Thank you.
 
Back
Top Bottom