Grade ya taifa imekosa kazi jamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Grade ya taifa imekosa kazi jamani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chumvi1, Jul 30, 2011.

  1. C

    Chumvi1 Senior Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    0008054bciz.gif
    kukosa kazi. grid ya Taifa imeamua kucheza ruka kamba,
    Hapa ni karibu na Songas Ubungo
     
  2. Researcher

    Researcher Senior Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii ilishaletwa humu na MM..
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Ni kweli labda hakuiona.
     
Loading...