..Grace Kingalame wa tbc1........................................ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..Grace Kingalame wa tbc1........................................

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Apr 8, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ...Kwa wale wafuatiliaji wa taarifa za habari katika TV zetu mtakubaliana na mimi kuwa huyu mwanadada Grace Kingalame ni moto wa kuotea mbali anapokuwa studio,hasa akiwa na Joseph Msami....Sidhani kama kuna mtangazaji wa kike mwenye uwezo wa juu kama huyu.....
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wapo watangazaji wa kike wenye uwezo kama yeye lakini namkubali sana, kuna kipindi alikuwa mtangazaji mdogo kwa umri kuliko wote TBC1!
     
  3. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,994
    Likes Received: 4,398
    Trophy Points: 280
    She is good at it.....yeah
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Huyu dada namzimia kichizi nywele,rangi,sauti,macho na lips zake.nilifanikiwa kumuona ana shepu hovyo.
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    so what?
     
  6. p

    pichuwanyi Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what is so exclusive kwake? ana nn?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,449
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    nywele wapibwana mi namuona na liupara daily
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    if she delivers as supposed, she is good! her look does not matter,
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nywele fupi.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,449
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    au unazungumzia nywele za maeneo yepi mkubwa ..maana tusiwe tunabisha tu hapa
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni mtangazaji hodari na shupavu, ANAIPENDA FANI/KAZI YAKE ndio siri ya mafanikio popote. Namkubali.
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hahaha! haujatulia weye lol! nywele fupi za kichwani.
     
  13. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    She is very natural. I real appreciate her
     
  14. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 60
    Mi alikuaga jirani yangu 1. shepu ovyoooooo 2. usistaduu wakati hana senti anajitutumua kupanda taxi anakopa mpaka akahama mitaa ya kwetu kwa madeni ya madreva taxi 3. kazi ya utangazaji kwa mtu mwenye sauti (si bubu) kuna asiyeiweza?si unasoma tu karatasi? acheni kusifia upuuzi?
     
  15. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ni kusoma karatasi tu mbona kila mtu hasomi karatasi na wakati tunajua TV ina waajiriwa kibao? Jirani usiongee tu kama vile we sio great thinker, acha kushadadia changia mada kwa fikra pevu!
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,213
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    picha pliz
     
  17. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzuri kwenyeTBC wanaotangaza wamekaa, kwengine hawezi kwa sisi tunaomjua.
     
  18. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha mbwembwe wa kawaida sana kiutangazaji...kina Suzan Mongi umewaacha wapi..? Tuambie sifa yake ya kipekee (if any)
     
  19. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu sasa ni udaku! Great thinker hawezi kuandika ulichoandika hata kama ni freedom of expression kha!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,449
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahah maana mkuu tusije tukawa tunabishana tu hapa kumbe kiongozi una refer nywele za maeneno mengine...pamoja kaka
     
Loading...