Gpsa: Bila hongo jina la kampuni yako halitoki kwenye list | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gpsa: Bila hongo jina la kampuni yako halitoki kwenye list

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Watu, Aug 5, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,996
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    angalia kama jina la kampuni yako limetoka

    LIST OF SUPPLIERS/SERVICE PROVIDERS

    kama kampuni yako haikutoa kitu kidgo ndio hivyo tena huna nafasi ya kufanya biashara na serikali hadi mwakani ujaribu tena, makampuni mengi ni ya wahindi, wazalendo wamepigwa chini!!!!
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,996
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,631
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Mafisadi tu hao gpsa!
     
Loading...