[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kabisaUzi ungesisitiza vijana kuwa na plan B peke yake ingetosha kutupa motisha,mengine hayo ya mkopo wa passo,cjui kuosha magari ni stori za kufikirika/fiction..
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kabisaUzi ungesisitiza vijana kuwa na plan B peke yake ingetosha kutupa motisha,mengine hayo ya mkopo wa passo,cjui kuosha magari ni stori za kufikirika/fiction..
HahahaWrite your reply... maisha sio rahisi hivyo chukua izo kopo zako uwende kuosha magari eti magari 30, eti mkopo wa passo stori za kutungatunga kama unapiga mstari na rula.