Google chrome inazingua!!!


MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
98
Likes
3
Points
15
MtuMmoja

MtuMmoja

Member
Joined Aug 30, 2011
98 3 15
Wataalamu naomba mnijulishe hili tatizo sababu zake ni zp!natumia chrome kama default browser yangu,lakini nikifungua facebook ,ile page hai display yote yaani inaonesha ile ribbon ya facebook,my profile,find friends, na home bila ya kuonesha profile picture yangu na full page!!hata niki click my profile inaniletea kitu hikihiki!!nimejaribu internet explorer iko fresh,nimejaribu version nyingine ya chrome bado ina zogoa!!
For real chrome is my best web browser hizi nyingine naona miozo tu,so hii inasababishwa na nini wakuu?
AHSANTENI!!!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,146
Likes
22,568
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,146 22,568 280
Wataalamu naomba mnijulishe hili tatizo sababu zake ni zp!natumia chrome kama default browser yangu,lakini nikifungua facebook ,ile page hai display yote yaani inaonesha ile ribbon ya facebook,my profile,find friends, na home bila ya kuonesha profile picture yangu na full page!!hata niki click my profile inaniletea kitu hikihiki!!nimejaribu internet explorer iko fresh,nimejaribu version nyingine ya chrome bado ina zogoa!!
For real chrome is my best web browser hizi nyingine naona miozo tu,so hii inasababishwa na nini wakuu?
AHSANTENI!!!
Tumia FireFox
 
africa6666

africa6666

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
281
Likes
2
Points
35
africa6666

africa6666

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
281 2 35
Mi pia natumia G chrome mbona iko fresh tuu mkuuu!!!
 
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Likes
102
Points
160
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 102 160
tumia mozilla firefox
 

Forum statistics

Threads 1,213,389
Members 462,055
Posts 28,476,411