Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Good Buisnes Plan to Start

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by networker, Jan 9, 2012.

  1. networker

    networker JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa anetaka uwakala wa airtel
    money piga hizi namba
    0717474257 (usishangae namba ni
    ya tigo .mi nimeajiriwa .hvyo
    naendelea kutumia namba yangu ya
    tigo though workng 4 airtel) .kinacho itajika ni copy ya
    leseni ya biashara , kitambulisho Tin
    namba na barua toka kwa mtendaji,
    bei ya kuanzai kufungua account
    yako kama wakala ni 3000 kwa
    biashara ndogo na 300000 kwa biashara kubwa. wakala analipwa
    kwa kamishen ya 200 kuweka na
    250 kutoa kwa kichwa kimoja / kwa
    mteja moja.hii inamana ukipata watu
    100 kwa siku unazidisha 100 mara
    200 au 250 inakuwa ndio kamishen yako kwa siku ukipata watu 50
    unazidisha tu unapokea kamishen
    yako .zingatia hyo kamishen sio
    fixed mteja akichukua au akiweka
    hela kubwa kamishen ina ongezeka
    sawa sawa na kiwango cha hela ya mteja. Hyo 200 na 250 ni kwa
    kiwango cha 900 hadi 4999
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,413
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uwakala huo unatoa uwakala mkuu,au sub-wakala.na wewe ni nani airtel?unapatikana wapi?
    Ninachojua mimi kuna uwakala mkuu unaotolewa na airtel na kuna uwakala wa kufanya chini ya wakala mkuu au ikoje?
     
  3. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Your working for Airtel and you don't want to display your Airtel number! Wafanyakazi wa Airtel si wanapewa namba maalumu za Airtel?. Nahisi kama unatafuta wateja wajiunge ili wewe upate commission, otherwise kama ingekuwa ni issue ya Airtel kweli at least ungeelekeza mtu anayetaka kukuona afike ofisini Airtel. Hii ya kwako imekaa kimagumashi zaidi.
     
Loading...