Golden Mpoleeee, G.Mpoleeee na Mpoleeee nani ni nani??

Golden Mpoleeee, G.Mpoleeee na Mpoleeee nani ni nani??

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Posts
3,502
Reaction score
3,486
Hawa member wa jf wananichanganya sana. naomba tuwaundie kamati ndogo ya uchunguzi ili tujue nani ni nani. vile vile kuna na Id ya Lizzy ina matatizo pia. Id nyingine zenye kuntia shaka kwa mwandiko ni The boss na Invisible. ile ya flora msofee dukuduku lishaisha.hahahaaa...!!
 
Hawa member wa jf wananichanganya sana. naomba tuwaundie kamati ndogo ya uchunguzi ili tujue nani ni nani. vile vile kuna na Id ya Lizzy ina matatizo pia. Id nyingine zenye kuntia shaka kwa mwandiko ni The boss na Invisible. ile ya flora msofee dukuduku lishaisha.hahahaaa...!!
flora msoffe amefanyaje? Naye ana id nyingi?
 
flora msoffe amefanyaje? Naye ana id nyingi?

hivi yule aliyejisahau akajitaja kwenye id tofauti kisha wakaziunganisha ni wewe au flora? munanikonfuzi. mkuu vipi mbona kimya. halafu ulinidanganya.
 
hivi yule aliyejisahau akajitaja kwenye id tofauti kisha wakaziunganisha ni wewe au flora? munanikonfuzi. mkuu vipi mbona kimya. halafu ulinidanganya.
sio kwamba nilikomfuzi nilifanya kusudi ili wajue niko on line, ehe niambie nimekudanganya nini?
 
sio kwamba nilikomfuzi nilifanya kusudi ili wajue niko on line, ehe niambie nimekudanganya nini?

iko sahau wewe nambia itakuja kiembe mbudhi? lakini iwe siri yako lol. hahaaa..!!
 
naona umeamua kukuzia jina lako kwa id yang. Hapo simpo uschanikiwe!

Hadth hadth!!

Alikuwepo memba mmoja kwa jina la Mpoleeee. Alikua ni mzuri na mpoleee mpaka had mjinga. Akawa anaonewa san na memba wa kale hasa ma supa sta! Mpoleee kwa hasira akabadilsha pw ngum akainakil kweny karatas akatafuna. Huyoooo kiroho kika mdunda akaomba msamaha kwa cookie akaja kama Golden Mpoleeee. Mzuri na mpoleeee ila sio mjinga. Nikamkubal sana nikawa nasoma mabandiko. Mpaka alipo kula ban. Nimekuaja chukua nafas yake mpaka ban iishe! Kama hujaelewa bado utakua na mtindikio wa akili! Ova!


GM
 
naona umeamua kukuzia jina lako kwa id yang. Hapo simpo uschanikiwe!

Hadth hadth!!

Alikuwepo memba mmoja kwa jina la Mpoleeee. Alikua ni mzuri na mpoleee mpaka had mjinga. Akawa anaonewa san na memba wa kale hasa ma supa sta! Mpoleee kwa hasira akabadilsha pw ngum akainakil kweny karatas akatafuna. Huyoooo kiroho kika mdunda akaomba msamaha kwa cookie akaja kama Golden Mpoleeee. Mzuri na mpoleeee ila sio mjinga.


Sawa mkuu nmekusoma. kumbe ipo hivyo!. basi sawa.
 
Back
Top Bottom