Godbless Lema Agombee Urais | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema Agombee Urais

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by SolarPower, Nov 3, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 Kupitia Chama Chake.
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Crap...
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Hana vigezo vya kuwa raisi.
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,298
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Uraisi wa nini (1) Vyama vya michezo, (2) NGO, (3) Pioneering unrest.....fafanua.
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 13,101
    Likes Received: 2,922
    Trophy Points: 280
    aache kuvuta bangi kwanza..
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 945
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NI wazo ka kila mwana siasa kuwa Rais siku moja, time will tell.
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Aaaaa lakini sio Lema
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona ni Rais tayari
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,505
    Trophy Points: 280
    Jana umenichekesha eti Lema ni baba yangu mdogo nyumbani uwa anamfokea hata Baba, ni shujaa
     
  10. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahc wew utakuwa kat ya wale watu waliokuwa wanavunja vioo vya madereva waliokuwa wanakataa kugoma.,.mwambie aache bang anaweza akawa m/kit wenu lkn co rais
     
  11. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kijana.
     
  12. T

    Technology JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    ziko nafasi kubwa tu zinaweza kumfaa Lema lakini sio Urais... anafaa kua waziri wa mambo ya ndani lakini sio ukuu wa dola.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180

    Lema anafaa kuchukua nafasi ya Pinda au ya Bi Kiroboto! jamaa kiboko cha ccm!
     
  14. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu atakuwa ana andamana kwenda wapi?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Labda utuambie kwanini Lema anaandamana?
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,156
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180

    The empty mind is the devil workshop........
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,156
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ujaacha utoto na uzee wako wote huo?
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Kama anaweza kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani kwa nini asiwe Rais? Mkuu naona una mashaka na uwezo wake huyu jamaa!
     
  19. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wa Arusha maana siku hizi Kikwete amepaogopa hapa sana.
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Si kila anayefanya vema ngazi ya chini anafaa ama anaweza kuperform ngazi ya juu.

    Kwa kumlinganisha na JK sawa lakini kwa maana ya Urais wa nchi Lema hafikii kimo
     
Loading...