Girlfriend wangu nahisi ananichezea akili yangu

labda alikuwa anakupima kuona kama kweli endapo ikitokea hiyo hali utamkubali ama utamkimbia......
 
Kapime ngwengwe, kama huna uache kuuza gemu.
 
Alikuwa anapima upepo unavumaje na kuelekea upande gani, mkifanya uzinzi tena atabeba kweli. Tafadhali sema uzinzi sio tendo la ndoa.
 
Alikua anajaribu kuona msimamo wako na yeye....Alikua anakudanganya...ishanitokea...mimi nilimwaga vumbi
 

pole sana, hii ni moja ya tekniki inayotumiwa na wanawake kama kipimo cha upendo kwa Mwanaume wake, ili wahi kunitokea nikiwa second year, tena me nilidanganywa nipo na doctor anasema nina mimba ya miezi mitatu, nilipomwambia nimefurahi kusikia hivyo kasema alikuwa ananipima.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…