Girlfriend wangu kapata division zero | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Girlfriend wangu kapata division zero

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mnyongeni, May 20, 2012.

  1. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi hebu naombeni mnipe ushauri, coz nahisi unahitajika,

    Rafiki yangu wa kike kamaliza form six moja ya shule za serikali.

    Alikuwa anasoma combination ya PCB, ki maandalizi ya mtihani hayakuwa mabaya kwani alikuwa anasoma bording ya wasichana peke yake na hakuwa mzembe katika kujisomea na kuhakiki anafaulu, na mimi mwenyewe niliamini kabisa akifanya vibaya sana atapata division 3. ila matokeo yamekuja tofauti kabisa na matarajio yetu.

    Kapata division 0, ya 20. Kimsingi ilituchanganya, kwani malengo na ndoto kama vilizimika hivi, na kujikuta tunaganda hata tumeshindwa la kufanya. MATOKEO YAKE YA FORM FOUR alipata division 2 nzuri tu, na lengo alitamani sana asomee u dr. wa watoto. hebu nawaomba wadau mnishauri nifanyeje kumsaidia atimize ndoto zake? za udr wa watoto?

    Kwa maamuzi ya wazazi wake kwa sasa wamemwambia ajaribu kuapply vyuo vichache, kwani imebidi atumie matokeo ya form 4. ili asome diploma.

    Naomba kama pia kuna chuo unachofahamu kinatoa mafunzo ya phamacy nipatie mawasiliano ya hicho chuo ili tuapply pia hata ushauri wako mwingine unahitajika.

    Thanks
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Da very sorry my Comrade Mnyongeni

    Kwanza mfikishie ujumbe kwamba hajafeli maisha pili ndoto yake haijapotea bali imechelewa kidogo tu, hapa Iringa kunachuo kinaitwa RUCO wanatoa coz ya pharmacy cert na dip, pia anaweza akaanza na u nurse then akamalizia na u dr, ilembura tosa maganga songea kote huko kuna vyuo vya matabibu, aombe atapata tu coz o lever naona alifanya uzuri huu ndo ushauri wangu
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu usimwache huyo dada hiyo ni mitiani 2 kaka
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mwambie arudi hatua moja nyuma,aangalie wapi alikosea,ajipange tena upya...Mafanikio yaleeeee!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kikubwa ni kujenga akilini mwake kuwa kufeli mtihani wa form six sio mwisho wa yote. Huwezi kujua, labda kuna vitu Mungu amemuandalia ambavyo haikumpasa kupitia hiyo njia aliyojipangia
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli unampenda galfrend wako. hata kuzuga kua ni dada?

    Kufeli mtihani sio kufeli maisha.
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,847
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    kagame, jamaa kaomba ushaur..na kawaida hadi mtu kuomba ushaur anategemea ya ziada ya kumjenga...ni kweli ulyosema lakini mwambie afanye nin sasaa kwasababu ulieombwa ushaur na kukubal kuutoa unaonekana kuyajua vyema mambo hayo..yeye pengne sayans hakusoma, hajafutilia chochote kinachohusiana nayo. Na kumshaur dem wake ilikuwa ni kwa kile alichofaham ambacho kwako ni upuuzi. Hebu mpe mwelekeo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,982
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    ingia www.muhas.ac.tz. Ila huo udaktari wa watoto ni ndoto sasa hivi! Labda aanze kama kadeghe mzee wa totoz
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Kwani amesema ana mpango wa kumuacha?
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama ni lazima mkeo awe Dr., huyo mpige chini, halafu unakamata kitu kingine ambacho kiko tayari ni Dr.au kinakaribia kumaliza u-Dr. Tatizo liko wapi?
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Pole ndg!! Kama uchumi unaruhusu, aende Stashada (miaka 3), akimaliza ana uhakika wa kazi na malipo sio mabaya, baadaye anaweza kuendelea na shule. Shauriana nae kama akiwa tayari kusoma, na akiona hapati chuo, uje tukupe ushauri juu ya kuapata chuo. Mwambie asihofu! Asiogope...
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,716
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    kajitahidi, kuna wenye div I ya f4 waliopata div 0
     
  13. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama lengo lake ni kuwa Dr, mpige chini mwache aka- re-sit anaweza pata Div 1, akiwa Dr. mtafute muoe.
    Sijui wewe ukiwa mtendaji wa kata kama atakutaka tena.
     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,982
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    somtime muwe mnaakti kama psycosociologist hata kama mmesomea hesabu. Huyo dada atageuka chizi na kuongeza mizigo hospitali na dawa hakuna. Unajua kupigwa pigwa chini ni risk factor ya kupata depression? Kama unampenda demu wako msaidie kutafuta alternative hata kama utamuacha baadaye. Muepushe kwanza na hii blow aliyoipata ili awe stable japo kidogo.
     
  15. J

    JOSEPH JOEL Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana, huyo ni girl frnd wako 2 na sio mkeo xo waachie majumu hayo wazazi wake au sio wana JF?
     
  16. King2

    King2 JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Oa huyo. Mzae Mazuzu.
     
  17. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,345
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    1. Kaka umehusika kumfelisha...
    2. Pcb ina wenyewe, tena sio kwa shule za serikali (exceptional kwa vipaji, nadhani ushaelewa)

    ushauri

    1 diploma
    2 jeshi/police
    3. Asijaribu ku reseat hiyo kitu. Atapa uchizi na biologocal science bs.
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndo mitihani hiyo mkuu wewe muulize yeye anachagua nini.Ndo utapata pa kuanzia.
     
  19. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,345
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    hafu vipi kwao kishua au ndo wale wale?
     
  20. Usedcountrynewpipo

    Usedcountrynewpipo JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2015
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 3,700
    Likes Received: 2,140
    Trophy Points: 280
    Duh! PCB ni nouma. Pole zake...
     
Loading...