Girlfriend anahitajika

mnakaven

New Member
Mar 31, 2021
2
20
Umri wangu 24, dini ni mkristo, elimu chuo diploma

Sifa zake: Awe na 18 + upto 23 sichagui din wal kabila
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
50,384
2,000
Ishu sio elimu bro ishu kazi.... unafanya kazi?
Waweza kuwa ma masters afu unakaa kwa shem darling mtihani huo sheikh!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom