pozzyfaza
JF-Expert Member
- Mar 20, 2012
- 1,453
- 268
Habari wana Jf, Napenda Kuwatangazia Kua Ofisi yetu iliyopo maeneo Ya Mwanjerwa Mkoani Mbeya
Inapenda kukutaarifu kwamba Tunatoa Huduma zifuatazo kwa gharama nafuu sana,
HUDUMA TUTOAZO
Tunafanya Wire ring za Majumbani kwa Mkataba Maarum Utakaoujaza Ofisini kwetu na kukaguliwa na Mamraka husika kuhakiki ubora wa kazi, ili kurusu umeme kuingia katika nyumba yako.
Tunatoa huduma ya Dalali wa Nyumba, Vyumba vya kupanga
Tunatoa Huduma ya Kutengeneza Printer kwa ghalama nafuu sana
Tunawakaribisha kwa huduma Bora.
Kwa mawasiliano wasiliana kwa:-
0764870930
E-mail: Pozzyfaza@yahoo.com
Inapenda kukutaarifu kwamba Tunatoa Huduma zifuatazo kwa gharama nafuu sana,
HUDUMA TUTOAZO
Tunafanya Wire ring za Majumbani kwa Mkataba Maarum Utakaoujaza Ofisini kwetu na kukaguliwa na Mamraka husika kuhakiki ubora wa kazi, ili kurusu umeme kuingia katika nyumba yako.
Tunatoa huduma ya Dalali wa Nyumba, Vyumba vya kupanga
Tunatoa Huduma ya Kutengeneza Printer kwa ghalama nafuu sana
Tunawakaribisha kwa huduma Bora.
Kwa mawasiliano wasiliana kwa:-
0764870930
E-mail: Pozzyfaza@yahoo.com