Gharama za urafiki.

Gharama za urafiki.

Kwanza kwa sheria za nchi hii wewe na yeye mna kesi ya kujibu mahakamani kwa kuwa mlighushi.

Pili kaa mbali naye kwani kwa kukupotezea amekusaidia; mngekuwa na ukaribu angechukua cheti chako na kusepa nacho forever.

Tatu ukitenda wema usisubiri kulipwa wema. Wapo walotenda mema wakalipwa mabaya zaidi ya hayo ulolipwa wewe. Fikiria angekugeuka akakupa fake na yeye akabaki na original ingekuwa vipi?

Noted Brother!!!
 
Ndio binadamu wengi walivyo mkuu, hata wengi wetu tuanocoment hapa usimpe nasi hatuna tofauti sana, sema ukiangalia picha na avatar ni za kuvutia na huwezi jua.

One thing, wewe una utu, Nakushauri uangalie risk kubwa iloko hapo, kama ni kubwa sana uamue mwenyewe, ila kutokuwa na shukrani ni janga la kitaifa ndugu yangu.



Yamenikuta mengi mabaya sana kwa kuamini na kusaidia wengine ila pia nimepata mengi sana ya faida ambayo sikuyatarajia, lakini kama hakuna risk kubwa, help him learn his mistakes though he seems verry arrogant.

Tized nashukuru kwa ushauri wako. Ila lazima iwepo risk. Fikiria huyu bwana anakitaka kwa ajili ya kwenda kujidefend yeye na ajira yake. Uwezekano mkubwa ni kwamba atakapokipata, hatokaa akirudishe na tena itakuwa ugomvi mkubwa. Mi naona ili kuepuka huo ugomvi, ni heri kukaa kimya au nimchane live kwa nini nimemchunia. Hii itampa fundisho zaidi kuliko kukaa kimya.

Btw, nashukuru sana kwa ushauri wako mdau.
 
Kuna jamaa hivo hivo alitoa cheti kwa mtu cha form four, huyo mtu akafanyia issue zake akarudisha.Sasa si kazini wakataka original baada ya miaka saba na jamaa alikuwa keshafika level ya management. Alichokifanya alenda kwa mganga akamuua rafiki yake na akawaendea wazazi kuwaomba cheti kwa kuwa sasa mumiliki amekufa na wala wazazi walikuwa hawajui kinachoendelea kama jamaa ndie aliemwendea kwa karumanzila,so kuwa makini ndugu yangu

Sishangai kwa sababu bindamu akiamua kudeal na wewe hashindwi. Ninachokiamini, hatoweza kunifanyia lolote, kama ni ndumba hata mimi ninae Mungu ambae naamini hakuna mwanadamu mwenye uwezo wake. Niombee katika hili mkuu wangu.
 
Karibu kaka.

Utaangalia mwenyewe kaka, potelea mbali ukishindwa mpatie copy akacertify as a true copy of the original. to avoid futhe risk and losses claim the original is mislocated. Kuna msururu wa wanaomtegemea pamoja na kukosa kwake shukrani. kama ni kosa ulishafanya toka mwanzo kwa kutoa cheti chako ili akafanye huo udanganyifu.

Wengi wamekosa shukrani kwa kutokujua umuhimu wake au pengine kwa kuona wanastahili wasiostahili.
Hatufanyi vitu ili kushukuriwa, lakini niamini shukrani inakupa moyo na inakukereketa kuendelea kusaidia na wengine kwa kiwango kikubwa zaidi.

Tized nashukuru kwa ushauri wako. Ila lazima iwepo risk. Fikiria huyu bwana anakitaka kwa ajili ya kwenda kujidefend yeye na ajira yake. Uwezekano mkubwa ni kwamba atakapokipata, hatokaa akirudishe na tena itakuwa ugomvi mkubwa. Mi naona ili kuepuka huo ugomvi, ni heri kukaa kimya au nimchane live kwa nini nimemchunia. Hii itampa fundisho zaidi kuliko kukaa kimya.

Btw, nashukuru sana kwa ushauri wako mdau.
 
Vijana wa mtaani wanasema mteme huyo ni snitch achape lapa.
 
Huyo wala haina kujiuliza mara mbili ni kumpotezea tu!
 
akufaaye kwa dhiki ndio rafiki.
'hapa sasa hata sio kwenyewe'
 
kama Tz wangekua wanaruhusu kumiliki siraha,ninemtafuta huyo jamaa nimmalize....Iweje mtu asaidiwe miaka yote hiyo asikutafute walau kwa simu tu. In capital letters usimpe!!
 
Back
Top Bottom