Wanajf, heshima kwenu.
Kufanya plumbing (kuweka mfumo wa maji safi na maji taka) kwa nyumba ya vyumba vinne vya kulala, public na private toilets, sitting na dining rooms, jiko na stoo pamoja na bafu public na private inagharimu kiasi gani? Ufundi na vifaa.
Na vifaa viwe ni vile bora na si feki.
Wenye kujua tafadhali. Na tukipata mchango wa watu ambao wameshapitia hatua hiyo itakuwa bora zaidi
Asanteni
Kufanya plumbing (kuweka mfumo wa maji safi na maji taka) kwa nyumba ya vyumba vinne vya kulala, public na private toilets, sitting na dining rooms, jiko na stoo pamoja na bafu public na private inagharimu kiasi gani? Ufundi na vifaa.
Na vifaa viwe ni vile bora na si feki.
Wenye kujua tafadhali. Na tukipata mchango wa watu ambao wameshapitia hatua hiyo itakuwa bora zaidi
Asanteni