Gharama kubwa za nini kutangaza matokeo ya sensa?

Gharama kubwa za nini kutangaza matokeo ya sensa?

kilumbi

Member
Joined
Oct 9, 2012
Posts
24
Reaction score
4
Leo nimeshangazwa sana kuona Gharama kubwa zikitumika katika kutangaza matokeo ya Sensa ambapo tayari gharama kubwa zaidi zilishatumika katika kuyaandaa. Kwani wangeamua kuyatangaza matokeo hayo kwa kutumia PRESS CONFERENCE ingewagharimu kitu gani? Huu ni utumiaji mbovu wa fedha za walipa kodi ambapo zingeweza kufanya jambo jingine kubwa zaidi.

Kulipia air time, kulipia Wasanii pamoja na anasa nyingine ni ujinga usio na maana yoyote kwa Taifa. Hatuitaji kuona Wasanii ili kusikiliza matokeo ya SENSA.
 
Wewe unaonekana hujui mambo mengi,unataka wazindue vipi labda?
Angalia marekani wametenga zaidi ya billini 720 kwa ajili ya kufanya utafiti kwa nini sokwe wakinya wanarusha juu mavi yao.na zaidi ya hayo ambapo hata wewe utashangaa sembuse sensa ambayo mligoma kuhesabiwa.
Waache wazindue
 
Hizo ni chenji zilizokuwa zimebaki. Si unajua lazima kamati ivunjwe?
 
Back
Top Bottom