G Game Theory JF-Expert Member Joined Sep 5, 2006 Posts 8,546 Reaction score 906 Feb 28, 2011 #1 Je wewe kama GREAT THINKER unaweza kutupa undani wa connection kati ya Gadafi/Libya na uchaguzi wetu wa 2015 Kazi kwenu ma great thinkers
Je wewe kama GREAT THINKER unaweza kutupa undani wa connection kati ya Gadafi/Libya na uchaguzi wetu wa 2015 Kazi kwenu ma great thinkers
G Game Theory JF-Expert Member Joined Sep 5, 2006 Posts 8,546 Reaction score 906 Mar 1, 2011 Thread starter #2 sijakuelewa hebu fafanua
F friendsofjeykey Senior Member Joined Aug 12, 2010 Posts 129 Reaction score 13 Mar 6, 2011 #3 nishalielewa hili fumbo ana maana ya kuwapoint watu kadhaa ndani ya serikali hii waliokwenda Libya na wakapewa pesa za uchaguzi wa 2015 sasa kuna ubaya gani au pesa zichukuliwe kwa wazungu tuu? kama nimekosea hiki kitendawili basi tukupe mji
nishalielewa hili fumbo ana maana ya kuwapoint watu kadhaa ndani ya serikali hii waliokwenda Libya na wakapewa pesa za uchaguzi wa 2015 sasa kuna ubaya gani au pesa zichukuliwe kwa wazungu tuu? kama nimekosea hiki kitendawili basi tukupe mji