huo ugonjwa wa Munkari ni mbaya sana aisee, kwa mamlaka niliyopewa na Mungu, nami nakuombea upate uponyaji kama neno la Mungu linavyosema Mungu akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetu, magonjwa hayana nafasi, pokea uponyaji hapo ulipo sema Amen. na imani yaki itakuponya.
L hamdulillahi kwa salaama na uzima wako, Akupe tahafifu.ameeeeen!!!!! ba mchungaji
yani nilivyoona tu haya maombi yako ghafla nikapata nguvu asee!!!!
Ubarikiwe!!!
Yah Dieu est grand ,car bien sûr,il m'a gueri,wory pas je vais bien maintenant nous sommes ensemble!!!!Dieu est grand, je suis choqué d'entendre vous êtes malade!!!!
Yah Dieu est grand ,car bien sûr,il m'a gueri,wory pas je vais bien maintenant nous sommes ensemble!!!!
Prions pour lui,Dieu fera un miracle
?????????
Priez pour elle, Dieu fera un miracle