Get money frm this mobile application


M

Mputi

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
31
M

Mputi

Member
Joined Sep 9, 2011
53 0 0
Brothers one day nilikwambieni abt my Mobile application,Ina uwezo wa kutuma ujumbe kwa watu wengi kupitia kwenye simu za mikononi, unaweza tafuta Company au any Organization ambayo unadhani wanaweza wakaihitaji service hii then ktk kila sms moja watakayo tumia utapata pesa kulingana na makubaliano yetu. Siyo ishu ndogo we did the same deal kwa watu wa TUWASA(Mamlaka ya Maji Tanga). Kwa kawaida tunashare any opportunity inayojitokeza, mana mafanikio ktk kila kazi yanakuja kwa kushirikiana!
 
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
290
Likes
2
Points
0
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
290 2 0
Yap kuna dogo anafanya project na alikuwa anataka kufananya mobile application(Billing system)......na hajui wapi aanzie please unaweza kunitumia SRS ya hiyo Application ili kama vp anaweza kutokea hapo hapo....But kama kuna demo please let me know.

I will appreciate u'r Response!
 
M

Mputi

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
31
M

Mputi

Member
Joined Sep 9, 2011
53 0 0
Yap kuna dogo anafanya project na alikuwa anataka kufananya mobile application(Billing system)......na hajui wapi aanzie please unaweza kunitumia SRS ya hiyo Application ili kama vp anaweza kutokea hapo hapo....But kama kuna demo please let me know.<br />
<br />
I will appreciate u'r Response!
<br /> Thats gud,Demo ipo bro if you want to know how the application works
<br />
 
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
290
Likes
2
Points
0
C

Chief Lugina

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2011
290 2 0
Iko wapi sasa hiyo demo,I thought kama umei-host? Kama unaweza we ni2mie hapa Jf hiyo SRS
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,633
Likes
1,184
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,633 1,184 280
Brothers one day nilikwambieni abt my Mobile application,Ina uwezo wa kutuma ujumbe kwa watu wengi kupitia kwenye simu za mikononi, unaweza tafuta Company au any Organization ambayo unadhani wanaweza wakaihitaji service hii then ktk kila sms moja watakayo tumia utapata pesa kulingana na makubaliano yetu. Siyo ishu ndogo we did the same deal kwa watu wa TUWASA(Mamlaka ya Maji Tanga). Kwa kawaida tunashare any opportunity inayojitokeza, mana mafanikio ktk kila kazi yanakuja kwa kushirikiana!

nnipo interested nayo, naweza kuwa mwekezaji napatikana 0655 308308, email.com: cerengeti@gmail.com
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,134