German Supercup 2013: B.Dortmund Vs B.Munich, Live from Signal Iduna Park-Dortmund

German Supercup 2013: B.Dortmund Vs B.Munich, Live from Signal Iduna Park-Dortmund

Yaani Kaka kama ningejua leo kuna Game kali kama hii nadhani muda huu ningekuwa naangalia mechi.

Kwa kweli unakosa uhondo hasa wa Dortmund, wanacheza mpira wao uleule uliowapeleka fainali za UCL, mahesabu makalii
 
Kwa kweli unakosa uhondo hasa wa Dortmund, wanacheza mpira wao uleule uliowapeleka fainali za UCL, mahesabu makalii

Hawa Majamaa naona kama Lewandosk anawakosesha mabao muda mwingine. Ila Team ni nzur sn.
 
Bavaria watashinda hii game, nani anabisha? Japo tumetupiwa ki1
 
tatizo la Guardiola analeta Mpira wa Barca hapo Bundesliga wakati hiyo ligi watu wanacheza kazi atashangaa
 
Dini hairuhusu. Ila bava tunashinda hii game.

Mwenzako Cisse alijifanya Imamu akakataa hata kuvaa jezi za wakopesha pesa, juzi kaumbuka na picha zilizomwonyesha akiwa Casino.

Kila la kheri na Bavarians wako
 
2nd half under way,
Dortmund wamefanya sub, Sven Bender kapumzika na kaingia skipper wao, Sebastian Kehl
 
Mwenzako Cisse alijifanya Imamu akakataa hata kuvaa jezi za wakopesha pesa, juzi kaumbuka na picha zilizomwonyesha akiwa Casino.

Kila la kheri na Bavarians wako

Ndug kwani dini yangu ya kikristo inabariki kubet? Bava 4life.
 
Mwenzako Cisse alijifanya Imamu akakataa hata kuvaa jezi za wakopesha pesa, juzi kaumbuka na picha zilizomwonyesha akiwa Casino.

Kila la kheri na Bavarians wako

hahahahahaha
 
Faulo inapigwa golini kwa Bayern nje kidogo ya 18, inapigwa na inagonga ukuta
 
Bayern wameitelekeza 'tikataka' naona na wameanza kutembeza daruga
 
Back
Top Bottom