Gazeti RAI laishambulia CHADEMA

Anasema chadema wanafuja fedha kwa kuzitumia kwenye oparesheni m4c huku kikishindwa vibaya kwenye uchaguzi wa madiwani.hajui kuwa ccm walishinda vizuri kwenye kata nyingi baada ya kufuja fedha kwa kuwahonga wapiga kura.je alitaka chadema nao wafuje hela nyingi kwa kuwahonga wapiga kura ili washinde vizuri?badala ya kutumia hizo fedha kuimarisha chama kupitia m4c ili uchaguzi ukifika chadema washinde kihalali kuliko ccm wanaoshinda vizuri kwa kuhonga.
 
Kutaka kuona sifa za CHADEMA kupitia gazeti la RAI aka ROSTAM AZIZ, ni sawa na kutaka kusikia Sifa na Ukuu wa Jina la Yesu kupitia RADIO IMANI.

Wala msipoteze muda hapa.
 
Prince si wa kwanza kunena ufujaji wa Fedha M4C wapo pia Kama Nyimbo aliyekipa mgongo Chama hiki hivi karibuni. WanaJF tafadhari tajeni na wengine. Ila mimi naamini siku si Nyingi watashikana Mashati kugombea ulaji wa Fedha na hapo ndo Siri zaidi zitakapofumka. CDM ndo inakwenda hivyo ifikapo 2014 itakuwa hoi bini taabani
 
rai ni gazeti au toilet paper?halafu tokea lini kata 34 zika-determine mshindi 2015!!!!
 

Wahaya ni kabila la kipekee na la ajabu. Ulimwengu is affiliated to them, ona timu yake aliyokuwa nayo Rai na itazame timu aliyonayo sasa Raiamwema
 



Dah umenikumbusha kitu, hivi daftari lililotumika ni lilelile, ah aisee CHADEMA imeshinda maana najua for sure 80% ya kura mpya ni CHADEMA for 2015 election

Bravoo CHADEMA
 
Nimelinunua gazeti la Rai, na nimelisoma lote lakini sijaona sehemu yoyote limeishambulia Chadema. Rai limeandika Chadema wamepata viti 5 vya Udiwani, CCM wamepata viti 22 vya Udiwani...sasa hapo kuna kosa gani.
Mungu wangu kweli dunia haina haki hivi kweli kwenyeuteuzi wa wakuu wa mkoa amekusahahu,wa wilaya pia?jitahidi mwanangu akina nepi wanakusoma wanaweza wakakupendekeza
 
Kweli upenzi unawasumbua na utakiangamiza chama chenu huku mnakiona! Badala ya kujadili hoja mnajadili mtu. Hivi ni watu gani nyie ambao mnaamini kwamba mko perfect? There is only one perfect being.

ccm kwisha nambari wani eeeeeeeeee
 
Nimelinunua gazeti la Rai, na nimelisoma lote lakini sijaona sehemu yoyote limeishambulia Chadema. Rai limeandika Chadema wamepata viti 5 vya Udiwani, CCM wamepata viti 22 vya Udiwani...sasa hapo kuna kosa gani.

CCM Kata 22=kura 29 000
CHADEMA Kata 5=kura 28 800
 
Hivi CDM haipaswi kuhojiwa,kukosolewa au kushauriwa? Bila ya kukikosoa Chama kitajijengaje?

Kama tukiamini kwamba kila kinachofanywa na CDM ni sahihi tutakua hatukisaidii Chama kujijenga bali tutakuwa tunakiangamiza.

Au mnataka tuamini zile kauli za 'ZIDUMU FIKRA SAHIHI ZA MWENYEKITI WA CHAMA?"

TAFAKARI....
 
Ulitegemea Rostam aipende CDM ilhali akijua ikichukua nchi anaweza kuozea Keko akinyea debe kwa ujambazi wake?
 
Ukifungwa bao 22 nawe ukapata mabao 5 maana yake umeshuka daraja.

Kweli CDM ni wapiga debe profesional. Yaani kelele zote hizi mnaambulia viti 5 tu... Ama kweli Ikulu iko mbali nanyi. Hongera mwenyekiti wa CCM Mh Kikwete kwa kazi nzuri uliyoifanya.

Mama Angel Markel wa Ujerumani na chama chake Christian Democratic Party kitasusia kuwapa misaada, maana ile safari ya mwenyekiti wa vijana cdm ataonekana Tapeli kwa ile hutuba yake kule Ujerumani.

Sasa Utabiri wa CDM kufa upo karibu kuitika.
 
CCM Kata 22=kura 29 000
CHADEMA Kata 5=kura 28 800

Hamtamtambua Rais KWA matokeo haya. Au mtatoka Bungeni Spika atapohutubia.

Hebu muulizeni mh Slaa anamipango gani safari hii.

Naweza kuhisi tu, kuwa safari hii atajiuzulu.
 

Wawaandike vizuri zaidi ya hivyo? au mnaona raha kufujiwa fedha na viongozi wenu, jiulizeni fedha ngapi zilizosemwa zimeelekezwa M4C hazikwenda huko. Nasikia Slaa kamjengea Josefina nyumba ya million 500.

Upo hapo ulipo?
 
Kweli upenzi unawasumbua na utakiangamiza chama chenu huku mnakiona! Badala ya kujadili hoja mnajadili mtu. Hivi ni watu gani nyie ambao mnaamini kwamba mko perfect? There is only one perfect being.

Now your talking,ebu twende katika mada,vuguvugu la mabadiliko lililenga uchaguzi wowote ukifanyika viti vyote viwe vya ubunge,udiwani,mitaa na urais,sasa hata nusu imeshindikana lakini hiyo haitoshi viongozi waandamizi wanaondoka bado tu mtasema wanatamaa na njaa,mnakazi kweli
 
Huyo Bagenda nilishamsikia Masilingi akimsema jinsi anavyo mpa shida ya Uongozi wake huko kwao Kagera.
 
Hii hoja ya udiwani tumeijadili weeeeeeee hapa mpalka wanazi waanza kuelewa, sasa kaamua kutoka nayo kwenye magazeiti yake ya udaku........maana simple logic... CCM na viti 22 wamepata kura 29,000.....ila CDM na Viti 5 tu, wamepata kura 20,000......haoni kuwa CDM ina supportes wengi zaidi kwa sasa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…