Kinyerezi
JF-Expert Member
- Jan 28, 2009
- 487
- 149
Tafadhali ongezeni umakini, Gazeti la leo tarehe 19 Oktoba 2020.
Kwenye habari unasema jana, maana yake 18 Oktoba 2020
Lakini ukweli ni Mechi ya Uingereza vs Ubelgji ilikuwa 11 Oktoba 2020
Na jana 18 Oktoba 2020, Kane kachezea Timu yake ya Totenham vs Westham.
Kwenye habari unasema jana, maana yake 18 Oktoba 2020
Lakini ukweli ni Mechi ya Uingereza vs Ubelgji ilikuwa 11 Oktoba 2020
Na jana 18 Oktoba 2020, Kane kachezea Timu yake ya Totenham vs Westham.