• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Gazeti la Tanzania Daima latoka kifungoni

jumamwaki

jumamwaki

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
236
Points
250
jumamwaki

jumamwaki

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
236 250
Saw ila muende mkaombe mambo mnayopaswa kuandika mpewe maana mnaweza kuendelea kuandika kumbe hayo mambo hayatakiwi kwa wakati huu labda msubili miaka ijayo ila sio kwa sasa
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
14,138
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
14,138 2,000
Kweli mnawapima watu kujua mapenzi yao kwa gazeti hilo. Uliipata wapi hiyo barua?? Huoni ni ya kufunguliwa kwa gazeti hilo mwaka jana?? Poleni sana mtaendelea kulisotea
 
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
3,427
Points
2,000
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
3,427 2,000
Wakianza kupromote na kutetea wauza madawa ya kulevya watafungiwa tena
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,503
Points
2,000
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,503 2,000
kama unaongoza nchi kwa haki kwa nini haya ya kufungia fungia wakati mahakimu wapo wapiga kura?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,101
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,101 2,000
Mbowe atakuwa Makini Kama Mzee Mengi

Mwenzie Mzee Mengi akiona kakosea anawahi kujifungua kuogopa Ugomvi na Bwana Mkubwa!
 
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
2,873
Points
2,000
Mgambilwa ni mntu

Mgambilwa ni mntu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
2,873 2,000
Kweli mnawapima watu kujua mapenzi yao kwa gazeti hilo. Uliipata wapi hiyo barua?? Huoni ni ya kufunguliwa kwa gazeti hilo mwaka jana?? Poleni sana mtaendelea kulisotea
Mbona muhuri umepigwa chapa ya tarehe ya mwaka 2018? Najua unaumia sana rohoni kukubali kuwa wazee wa Ufipa wamekosea detail muhimu kama mwaka. Je hiyo inaonyesha kuwa mwandishi wa hilo tangazo ndiye aliyelichapa na kulihariri?
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
9,521
Points
2,000
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
9,521 2,000
Mnatafuta kifungo cha maisha nyie.
 

Forum statistics

Threads 1,402,878
Members 531,004
Posts 34,407,814
Top