Gazeti la NEWAFRICAN: Heshima ya Tanzania yaanza kurudi

shige2

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
7,889
2,000
new.JPG

Naamini msimamo MKALI aliouchukuwa rais Magufuli wa KUITETEA nchi yake dhidi ya KUONEWA KIUCHUMI ambao wengine waliuona ni kama anakimbizana na upepo/Chasing after wind umeanza kuzaa matunda.

1. HESHIMA kama TAIFA inaanza KURUDI hatua kwa hatua. Hadi kumfanya mkuu wa migodi husika AJE YEYE mwenyewe KUIMBEMBELEZA Tanzania. Hilo tayari ni jambo linaanza kuipa HESHIMA nchi yetu.

2. Wawekezaji wa kweli itawafanya KUIHESHIMU nchi hii na HAKUTAKUWAPO tena ubabashiaji wa kutunyonya.

3. Badala ya kupewa vitisho vya aina mbalimbali sasa TUNABEMBELEZWA.

Ndo maana gazeti la mwezi huu wa June la New African: Linalosomwa kote duniani lilisema Katika front page yake huku likiwa na PICHA ya RAIS MAGUFULI nami nanukuu

" Tanzania:
AFRICA'S NEW RISING STAR President Magufuli""/Tanzania RAIS Magufuli NYOTA INAYOANZA KUNG'AA AFRICA".

Na katika makala hiyo, mmoja wa waandishi wa MASUALA ya kiuchumi Mr Neil Ford anasema si muda mrefu Tanzania itakuwa juu sana Kiuchumi na KUHESHIMIKA si Africa tu bali KOTE DUNIANI.

Akilinganisha na nchi zingine za Africa Mashariki Tanzania KUNA UNAFUU mkubwa wa MAISHA na hata bei ya BIDHAA ziko CHINI kuliko nchi zinazoizunguka.

Na si muda mrefu huenda UMASKINI UKATOKOMEZWA kabisa nchini Tanzania hivyo kuifanya nchi hii KUHESHIMIKA katika bara ZIMA la Afrika.
 
Mar 10, 2017
45
125
Naamini msimamo MKALI aliouchukuwa rais Magufuli wa KUITETEA nchi yake dhidi ya KUONEWA KIUCHUMI ambao wengine waliuona ni kama anakimbizana na upepo/Chasing after wind umeanza kuzaa matunda.

1. HESHIMA kama TAIFA inaanza KURUDI hatua kwa hatua. Hadi kumfanya mkuu wa migodi husika AJE YEYE mwenyewe KUIMBEMBELEZA Tanzania. Hilo tayari ni jambo linaanza kuipa HESHIMA nchi yetu.

2. Wawekezaji wa kweli itawafanya KUIHESHIMU nchi hii na HAKUTAKUWAPO tena ubabashiaji wa kutunyonya.

3. Badala ya kupewa vitisho vya mbalimbali sasa TUNABEMBELEZWA.

Ndo maana gazeti la mwezi huu wa June la New African: Linalosomwa kote duniani lilisema Katika front page yake huku likiwa na PICHA ya RAIS MAGUFULI nami nanukuu

" Tanzania:
AFRICA'S NEW RISING STAR President Magufuli""/Tanzania RAIS Magufuli NYOTA INAYOANZA KUNG'AA AFRICA".

Na katika makala hiyo, mmoja wa waandishi wa MASUALA kiuchumi Mr Neil Ford anasema si muda mrefu Tanzania itakuwa juu sana Kiuchumi na KUHESHIMIKA si Africa tu bali KOTE DUNIANI.

Akilinganisha na nchi zingine za Africa Mashariki Tanzania KUNA UNAFUU mkubwa wa MAISHA na hata bei ya BIDHAA ziko CHINI kuliko nchi zinazoizunguka.

Na si muda mrefu huenda UMASKINI UTATOKOMEZWA kabisa nchini Tanzania hivyo kuifanya nchi hii KUHESHIMIKA katika bara ZIMA la Afrika.
Wengi wameisoma namba mpaka Wazungu wameisoma pia
Asante Magu
Kwa upande wa kuujenga uchumi unajua sana
 

shige2

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
7,889
2,000
Siku moja moja punguzaga ujinga hata kidogo basi nawewe, inaonekana kwenu muna dhiki iliyotukuka mpaka unyayoni lakini wewe bado tu unaendelea kutukuza ujinga. Afu ukute ni mkubwa kwenu.
Hiyo ni kali huenda itamwingia sawa sawa. Naona hajielewi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom