Gazeti la Mwanahalisi kuingia mtaani Jumatano hii

FORTALEZA

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
8,239
2,000
Gazeti la Mwanahalisi linalomilikiwa na Saed Kubenea linatarajiwa kuingia mtaani/sokoni siku ya jumatano hii mara baada ya kufunguliwa na mahakama kutoka kifungoni.

Kuna mdau amenitonya kuwa moja ya habari kuu wiki hii itakuwa ni kilichopo nyuma ya pazia kuhusu Azam Tv kuzuiwa kusoma taarifa ya habari.

Tutegemee nini ujio mpya wa gazeti hili lililotamba enzi zile za Jakaya?
 

Mussolin5

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
18,573
2,000
Nyaronyo Mwita Kicheere alikuwa anaandika makala za aina yake ktk gazeti hili. Sijui yuko wapi siku hizi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom