Gazeti la Mwafrika 1959

saigilomagema

Member
Jun 5, 2015
80
125
Wachaga akili zenu zina funza kwl jambo dogo mnashindwa kulielewa, siwashangai Mkoa wenu unaongoza kwa watoto wenye kwashiakor. Kuona tu tangazo mmeshaaanza mambo ya ukabila. Ni jamii ipi ilikuwa haifanyi uchaguzi wa viongozi wao. Wachaga wana mafanikio gani km kabila wakati kuna wachaga wengi maskini, nenda vijijini kwao. Kule Rombo hakuna hata mwanaume wa kuchimba mtaro. Ni njaa na pombe imewamaliza. Acheni sifa za kipuuzi ndugu zenu wengi bado maskini sana kuliko hata makabila mengine.
Du. Wachaga wamejitambua siku nyingi. Halafu utasikia baadhi ya wajinga wakisema mafanikio yao ni kwa sababu ya kuiba!
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
14,696
2,000
Wachaga akili zenu zina funza kwl jambo dogo mnashindwa kulielewa, siwashangai Mkoa wenu unaongoza kwa watoto wenye kwashiakor. Kuona tu tangazo mmeshaaanza mambo ya ukabila. Ni jamii ipi ilikuwa haifanyi uchaguzi wa viongozi wao. Wachaga wana mafanikio gani km kabila wakati kuna wachaga wengi maskini, nenda vijijini kwao. Kule Rombo hakuna hata mwanaume wa kuchimba mtaro. Ni njaa na pombe imewamaliza. Acheni sifa za kipuuzi ndugu zenu wengi bado maskini sana kuliko hata makabila mengine.
Hate. Hate. Hate. Shuka kwenye nyumba kama kiota cha ndege unayoishi kwanza!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom