Gazeti la Jamhuri nalo linatumika?

Gazeti la Jamhuri nalo linatumika?

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Posts
1,885
Reaction score
4,013
Capture.PNG


Baada ya bwana Musiba kutaja hadi watanzania wanaotumika na FBI, leo nimepata data za jinsi baadhi ya waandishi wa gazeti hilo hapo juu wanavyotumika na Mossad ya Israel ili kutufitinisha watanzania, maana tunavyoishi kwa upendo na amani iliyotaamalaki kila kona katika awamu hii tukufu ya tano imekuwa ni nongwa kwa mahasidi

Issue ilianza pale Tanzania ilipopiga kura kupinga Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel sasa jamaa wa Mossad wametafuta vibaraka wao na unaona mwenyewe heading hiyo?

Kwanza si ilishakatazwa kusema hilo neno la vyuma vimekaza? Mambo ni mazuri bana, washtakiwe kwa ile sheria ya takwimu, ni hatari sana watu hawa.
 
MUSIBA angewashtaki badala ya kuishia kuwataja yeye Ana ushahidi anaogopa nini
 
View attachment 702287Baada ya bwana musiba kutaja hadi watanzania wanaotumika na Fbi,leo nimepata data za jinsi baadhi ya waandishi wa gazeti hilo hapo juu wanavyotumika na Mossad ya Israel ili kutufitinisha watanzania,maana tunavyoishi kwa upendo na amani iliyotaamalaki kila kona katika awamu hii tukufu ya tano imekuwa ni nongwa kwa mahasidi
Issue ilianza pale Tz ilipopiga kura kupinga Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel sasa jamaa wa mossad wametafuta vibaraka wao na unaona mwenyewe heading hiyo?
Kwanza si ilishakatazwa kusema hilo neno la vyuma vimekaza?mambo ni mazuri bana,washtakiwe kwa ile sheria ya takwimu,ni hatari sana watu hawa.
kwenye suala hilo, wala usiwasingizie mosad, wakristo woote Tanzania ukifanya sensa wanasapoti Jerusalem iwe mji wa waisrael, wakati waislam woote Tanzania ukipiga sensa wanataka mji ule waisrael wasiuguse kabisa wote uwe wa wapalestina. ni suala la imani, ambalo hautakiwi kuvutia kamba kwako peke yako ujue na wenzio wana haki, ni bora kuishi kwa kuvumiliana tu. na kwa naman hio, kama MOSAD wangeamua kutafuta vibaraka tz wasingepata shida, kwasababu wachungaji na waumini etc watafanya hiyo kazi bure bila hata malipo. tusifike mbali. pia, huo upendo na amani ya tz unayoiongelea, Tundu lisu anaijua hiyo?
 
View attachment 702287Baada ya bwana musiba kutaja hadi watanzania wanaotumika na Fbi,leo nimepata data za jinsi baadhi ya waandishi wa gazeti hilo hapo juu wanavyotumika na Mossad ya Israel ili kutufitinisha watanzania,maana tunavyoishi kwa upendo na amani iliyotaamalaki kila kona katika awamu hii tukufu ya tano imekuwa ni nongwa kwa mahasidi
Issue ilianza pale Tz ilipopiga kura kupinga Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel sasa jamaa wa mossad wametafuta vibaraka wao na unaona mwenyewe heading hiyo?
Kwanza si ilishakatazwa kusema hilo neno la vyuma vimekaza?mambo ni mazuri bana,washtakiwe kwa ile sheria ya takwimu,ni hatari sana watu hawa.

Hizi choko choke mnaazisha kuchokonoa mashirika ya kijasusi nchi za watu yatakuja kuwatokea puani? Hizi allegation sio Ndogo. na nyie JamiiForums muwe nmnaangalia na habari zingine, Sioni sababu ya huu upupu kuachwa humu.

kama tungekua tunajadili hiyo habari na hilo gazeti sawa tena ni habari nzuri sana ya kujadili lakini kuhusisha mashirika ya kijasusi ya nje na hilo gazeti ni upoyoyo
 
kwenye suala hilo, wala usiwasingizie mosad, wakristo woote Tanzania ukifanya sensa wanasapoti Jerusalem iwe mji wa waisrael, wakati waislam woote Tanzania ukipiga sensa wanataka mji ule waisrael wasiuguse kabisa wote uwe wa wapalestina. ni suala la imani, ambalo hautakiwi kuvutia kamba kwako peke yako ujue na wenzio wana haki, ni bora kuishi kwa kuvumiliana tu. na kwa naman hio, kama MOSAD wangeamua kutafuta vibaraka tz wasingepata shida, kwasababu wachungaji na waumini etc watafanya hiyo kazi bure bila hata malipo. tusifike mbali. pia, huo upendo na amani ya tz unayoiongelea, Tundu lisu anaijua hiyo?
Aloyekwambia Israel ni dominated na Wakristo ni nani?
 
View attachment 702287Baada ya bwana musiba kutaja hadi watanzania wanaotumika na Fbi,leo nimepata data za jinsi baadhi ya waandishi wa gazeti hilo hapo juu wanavyotumika na Mossad ya Israel ili kutufitinisha watanzania,maana tunavyoishi kwa upendo na amani iliyotaamalaki kila kona katika awamu hii tukufu ya tano imekuwa ni nongwa kwa mahasidi
Issue ilianza pale Tz ilipopiga kura kupinga Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel sasa jamaa wa mossad wametafuta vibaraka wao na unaona mwenyewe heading hiyo?
Kwanza si ilishakatazwa kusema hilo neno la vyuma vimekaza?mambo ni mazuri bana,washtakiwe kwa ile sheria ya takwimu,ni hatari sana watu hawa.

View attachment 702287Baada ya bwana musiba kutaja hadi watanzania wanaotumika na Fbi,leo nimepata data za jinsi baadhi ya waandishi wa gazeti hilo hapo juu wanavyotumika na Mossad ya Israel ili kutufitinisha watanzania,maana tunavyoishi kwa upendo na amani iliyotaamalaki kila kona katika awamu hii tukufu ya tano imekuwa ni nongwa kwa mahasidi
Issue ilianza pale Tz ilipopiga kura kupinga Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel sasa jamaa wa mossad wametafuta vibaraka wao na unaona mwenyewe heading hiyo?
Kwanza si ilishakatazwa kusema hilo neno la vyuma vimekaza?mambo ni mazuri bana,washtakiwe kwa ile sheria ya takwimu,ni hatari sana watu hawa.
Kwa kweli washitakiwe.
Sisi tupo uchumi wa kati na neema iliyotamalaki halafu mtu anaibuka toka huko na takwimu-uchwara eti vyuma vimekaza?
Wanatumiwa na Mossad si bure.
Washughulikiwe!
 
Kweli hao washtakiwe katika nchi yenye maziwa na asali, demokrasia iliyo imara kama Tz utaandikaje habari kama hiyo
 
View attachment 702287Baada ya bwana musiba kutaja hadi watanzania wanaotumika na Fbi,leo nimepata data za jinsi baadhi ya waandishi wa gazeti hilo hapo juu wanavyotumika na Mossad ya Israel ili kutufitinisha watanzania,maana tunavyoishi kwa upendo na amani iliyotaamalaki kila kona katika awamu hii tukufu ya tano imekuwa ni nongwa kwa mahasidi
Issue ilianza pale Tz ilipopiga kura kupinga Jerusalem kuwa mji mkuu wa Israel sasa jamaa wa mossad wametafuta vibaraka wao na unaona mwenyewe heading hiyo?
Kwanza si ilishakatazwa kusema hilo neno la vyuma vimekaza?mambo ni mazuri bana,washtakiwe kwa ile sheria ya takwimu,ni hatari sana watu hawa.

Acha uwongo wako. Mossad hawahangaiki na vijimambo kama hayo. Ni nchi karibu zote zilipiga kura ya kutokubaliana na hatua ya marekani na israel kuitambua kama mji wao mkuu hadi marafiki wa karibu wa israel ikiwemo ethiopia na nchi kibao za ulaya. Pili tanzania kwa sasa ndo ina mahusiano mazuri sana na israel kuliko kipindi chochote kile katika historia. Tufungua rasmi ubalozi ambao tuliufunga tangu 1967.
 
Mtoa mada unataka kuwafanya watanzania hawana akili,hivi haya mauaji yanayotokea tokea Daud mwangosi,Alfonce mawazo,Ben saanane,Akwilina,mauaji ya hananasif,kutekwa kwa roma,kushambuliwa kwa Lisu,matukio yote haya yanafanywa na watu ambao serkali tukufu inawaita "wasiojulikana"
Sasa kati ya hao mosad na hawa wasiojulikana watu wapi ni hatari kwa amani ya Tanzania?
Juzi tu hapo kilombero kapigwa mashoka ya kichwa diwani wa upinzani utafikiri nyama ya buchani.
Mauaji yote haya yanafanywa na watu ambao serkali inasema hawajulikana.
Alafu juzi kuna mjinga fulani akataja majina ambayo yeye akasema "watu hatari kwa usalama wa Tanzania" watu hao ni pamoja na Lisu eti na mange kimambi,hivi mange kimambi na hawa wauaji ambao wanaua raia kila siku tena wala hawakamatwi nani ni kundi la hatari?
Vijana wa ccm kama wewe mtoa mada msiwafanye watanzania ni watu wasio na akili kwa kugeuza nyekundu kuwa nyeupe,muonege aibu alafu sometimes muwe na huruma na Tanzania na watanzania wenzenu,maana ninyi ccm pamoja na viongozi wenu mnachojali ni kutawala tu na kujaza matumbo yenu bila kujari watanzania wanaumia sana kwa mambo mnayofanya katika nchi hii.
 
Mtoa Mada kadat@

Ova
Kwa hakika tunaanza tabia za kishirikina maana mshirikina kila tatizo atamsingizia mtu mwingine kuwa chanzo cha matatizo yake na sio yeye mwenyewe. Kihistoria kuna wakati tuliaminishwa kuwa shida tulizo nazo zinasababishwa na nchi mabepari. Tuliziimbia nyimbo mbaya. Siku hizi watu wanaanza kutajataja mashirika ya nchi za ng'ambo, hatujitathmini wenyewe kwanza. Tuache!
 
Kwa hakika tunaanza tabia za kishirikina maana mshirikina kila tatizo atamsingizia mtu mwingine kuwa chanzo cha matatizo yake na sio yeye mwenyewe. Kihistoria kuna wakati tuliaminishwa kuwa shida tulizo nazo zinasababishwa na nchi mabepari. Tuliziimbia nyimbo mbaya. Siku hizi watu wanaanza kutajataja mashirika ya nchi za ng'ambo, hatujitathmini wenyewe kwanza. Tuache!
Haahaha ndomana nkasema jamaa kadata aise....upstairs hayuko sawa

Ova
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom