much know
JF-Expert Member
- Oct 22, 2017
- 14,061
- 21,592
Kwanini tupiganie kuiondoa CCM?Hizi comment zenu na akili zenu za kitoto halafu mnapigania kuiondoa ccm madarakani
Kwanini tupiganie kuiondoa CCM?Hizi comment zenu na akili zenu za kitoto halafu mnapigania kuiondoa ccm madarakani
Waulize Akina lissu na MboweKwanini tupiganie kuiondoa CCM?
Hivi unadhani Israeli itakua na amani daima kwa walichokifanya Gaza? Mimi naona tatizo liko pale pale netanyahu anachokifanya sasahivi kitaendelea na wanachokifanya hamasi kitaendelea daima hivyo ni muda tuuKwa kiapo alichoapa Netanyahu huyo hatobowi, hata Leo yenyewe ametupa audio clip tu hakuna video.
Anajuwa malengo ya Netanyahu NI kuliangamiza kundi la magaidi wa Hamas
Wewe ndo waulizeWaulize Akina lissu na Mbowe
Mwehu kumbeWewe ndo waulize
Kweli wewe malaria imepanda kwa kichwaMwehu kumbe
Ismail Haniyeh ana utajiri wa dola bil4. Anaogelea kwenye utajiri huko QatarHizi comment zenu na akili zenu za kitoto halafu mnapigania kuiondoa ccm madarakani
Mabikra wote wa kiislamu hawana marinda.Kwa muislam mwisho 4. Mkiristo haoi au 1. Lkn mfumo wao sasa umebadilika. Mitaani siku hizi wakiristo wanawake zaidi ya 1. Uislam ndio dini pekee ilioweka mfumo mzuri wa ndoa
Mkuu mbona Allah aliridhia tu mke wake kipenzi mtume wake mudi bi Ayesha kugongwa nje ya ndoa tena groupsex?Kwa muislam mwisho 4. Mkiristo haoi au 1. Lkn mfumo wao sasa umebadilika. Mitaani siku hizi wakiristo wanawake zaidi ya 1. Uislam ndio dini pekee ilioweka mfumo mzuri wa ndoa
Ukifumba jicho yaani Allah akiichukua roho yako ongea tena hayo. Utajua huyo kafiri mwenzio aliekufundisha hayo kama hutamuona mbaya.Mkuu mbona Allah aliridhia tu mke wake kipenzi mtume wake mudi bi Ayesha kugongwa nje ya ndoa tena groupsex?
Hapo ndo nawependea Shia
adriz Accumen Mo
Ule mgogoro wa Israel na Palestina unawanufaisha wakubwa wa Dunia!Hivi unadhani Israeli itakua na amani daima kwa walichokifanya Gaza? Mimi naona tatizo liko pale pale netanyahu anachokifanya sasahivi kitaendelea na wanachokifanya hamasi kitaendelea daima hivyo ni muda tuu
Corrected answer for stupid one .be blessedHata Mbowe aliitwa gaidi na wewe mahakamani ulikuwa hutoki kulia lia
Enn unamjuaje huyo mosadiLeo amepewa salaam tu za Eid lakini kichwa chake ndio kinatakiwa na ni swala la muda tu, mwaka huu hatobowi Kwa ninavyowajuwa Mossad.
Netanyahu umeshaamuona vita au yule waziri mwenye kichwa kama kama mavi ya kungurusasa yeye ana shida gani wakati ana wake rundo, vimada rundo, watoto rundo, anawaeleza waende vitani, ila yeye amejificha kwenye kasri la kitajiri Qatar, na account zake benki zimejaa. anataka watu wengine hata watoto wake wawe marty ila yeye anajificha kukimbia kifo kwa uwezo wake wote.
Hii ya kuoa kuolewa talaka nje nje? Ndio maana wanawake wengi walioolewa wa kiislamu malaya sababu hawana uhakika wa ndoa kudumu miakaKwa muislam mwisho 4. Mkiristo haoi au 1. Lkn mfumo wao sasa umebadilika. Mitaani siku hizi wakiristo wanawake zaidi ya 1. Uislam ndio dini pekee ilioweka mfumo mzuri wa ndoa
Mabikra wote wa kiislamu hawana marinda.
Wewe kweli mpuuzi. Ndio maana wanawake wengi wa kikiristo wanasilimu kufuata wanaume wa kiislamu . Lkn utafiti wa kisayansi unaeleza wazi faida ya kuwa na wengi wengi tena utafiti umefanywa na Wakiristo wanaovaa misalaba.Hii ya kuoa kuolewa talaka nje nje? Ndio maana wanawake wengi walioolewa wa kiislamu malaya sababu hawana uhakika wa ndoa kudumu miaka
Wanaume kujilinda ndio maana hufungia wake zao ndani na funguo
Mfano Zanzibar hata sokoni wanaume huenda wenyewe wanaogopa wake zao wakitoka kwenda sokoni wataliwa