Gari ya kubebea mizigo inakodishwa

Gari ya kubebea mizigo inakodishwa

blakafro

Senior Member
Joined
May 1, 2014
Posts
164
Reaction score
112
Habari wakuu?

Safirisha mzigo wako nasi kwa usalama na bei nafuu kabisa. Iwe unahama au kuna mizigo unaamisha sisi ndio chaguo sahihi. Gari zetu zote nyuma zimefunikwa ambapo inasaidia mzigo wa mteja kuwa salama. Gari zinauwezo wa kubeba hadi tani 6.

Kama unamzigo au unahamisha vitu vya nyumbani basi usisite kuwasiliana nasi kwa namba hii 0714812151.

NB: Gari zinapaki Mbezi Makonde. Wateja walio maeneo hayo na viunga vyake karibuni sana tuwahudumie.


20181115-125937.jpg


20181003-102015.jpg
 
Habari wakuu?

Safirisha mzigo wako nasi kwa usalama na bei nafuu kabisa. Iwe unahama au kuna mizigo unaamisha sisi ndio chaguo sahihi. Gari zetu zote nyuma zimefunikwa ambapo inasaidia mzigo wa mteja kuwa salama. Gari zinauwezo wa kubeba hadi tani 6.

Kama unamzigo au unahamisha vitu vya nyumbani basi usisite kuwasiliana nasi kwa namba hii 0714812151.

NB: Gari zinapaki Mbezi Makonde. Wateja walio maeneo hayo na viunga vyake karibuni sana tuwahudumie.
naeza kuisimamia gari niichukue kwa msimu wa korosho?
 
Karibuni wakuu gari zipo za kutosha.

Wale wanaohama au kusafirisha mizigo tuna box body.
Wale wanaohitaji vifusi, kokoto na mchanga gari zipo karibuni sana.
 
Mzigo wa vyombo vya ndani, kutoka Mbeya Uyole kuja Dar unaweza kunisafirishia? Na gharama zake zikoje
 
Mzigo wa vyombo vya ndani, kutoka Mbeya Uyole kuja Dar unaweza kunisafirishia? Na gharama zake zikoje
Mkuu gari zinafanya kazi za ndani ya Dar es salaam na maeneo ya karibu yanayozunguka jiji la Dar es salaam.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom