Gari linahitajika

Gari linahitajika

dip pub

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2014
Posts
389
Reaction score
74
Gari aina ya Passo inahitajika namba lazima iwe C
Bei ni milioni 5.5
mwenye nayo anifate PM
 
Passo C.I.F to Dar. Ya mwaka 2005 ni dolla 2000 ila KM ni kuanzia 80000 kwenda juu. Ukitaka ya KM chini ya 50000 basi andaa kama 2500 kwenda juu.

Na gari chini ya mwaka 2005 unaweza kupata kwa dolla 1900 ila ujue itakuwa na KM za kutosha.
Bei zote ni C.I.F to dar
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom