Gari la Naibu Waziri lapatikana


Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Kuna taarifa na picha ya gari hilo la rangi ya kijani likiwa limeegeshwa katika nyumba moja huko Tabata maeneo ya Jiandae. Taarifa zaidi hapo baadaye.
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Bubu, garli limepatikana lakini leo nimesoma kwenye Majira ni masikini dereva wake amekutwa amechinjwa..... Soma:
http://majira.co.tz/kurasa.php?soma=tanzania&habariNamba=5485

Mungu ailaze roho ya marehemu pema na pole kwa familia, ndugu na jamaa.....

Maswali ya kujiuliza:
1. Serikali inanunua magari ya kifahari yenye kutamaniwa na kuibiwa, ni roho ngapi za madereva zipotee ndipo tugungue hili na kuanza kununa magari yasiyo tamaa kwa wezi??
2. Ni lini serikali itaanzisha utaratibu wa kulaza magari yake kwenye vituo maalumu kupunguza wizi/vifo/udokozi?
3. Dereva alifariki akiwa na gari ya umma, je hii ni kifo kazini au familia itapewa kifuta jasho kisha mchezo uishie hapo.... Hii nina maana kwenye swala zima la mafao ya kifo kazini (mwajiri), insurance (magari ya serikali ni insured??), na swala zima la kuisaidia fanmilia

Naomba kuwakilisha, narudia kutoa pole kwa ndugu, jamaa na marafiki wa Marehemu T Mbaga
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Swala sio hata magari mkuu ni kazi kwa serikali kupambana na uhalifu. Serikali isiponunua hayo magari basi watu binafsi na pesa zao watachinjwa pia kwa sababu ya magari kutamaniwa na majambazi. Nadhani hao majambazi walikosea wangteka hilo gari wakati waziri akiwa ndani ili washughulike swala la uhalifu.

Nakumbuka mkuu wa nnchi alishawahi kusema anawafahamu majambazi na akawaambia waache. Juzi pia alipiga mkwara wa kumaliza majambazi. sisi tumechosha na hayo maneno tunataka vitendo sasa.


Nadhani magari ya serikali hayanaga insuarance mkuu kama sikosei.
 
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
202
Likes
1
Points
0
Mkereketwa

Mkereketwa

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
202 1 0
Hapo bado haijaniingia kichwani, lengo la hao majambazi lilikuwa ni nini?. Maana gari wamelitelekeza, hivyo nawezas sema lengo lao halikuwa kuiba gari ila kumuondoa dereva au!!!
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
hapa kuna uwalakini?kwanini jamaa hawakuiba gari?kuna changa la macho na inaonesha wale wauaji walikuwa wanhitaji roho ya yule dereva.Je Dereva ana Siri gani??Je tunaweza kuambiwa?mie naanza kupata na wasiwasi wa TISS wanafanya nini?hivi tibaigana ana mawazo yapi??
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Nami nimewaza kama wewe Gembe,iweje huyu jamaa atenganishwe kichwa chake na kiwiliwili,alafu mazingira aliyookotwa ni njia panda ili wapita njia wamwone watoe taarifa kituo cha polisi.
Hawa mabedui walipanga kabisa kumwondoa roho na ili wasifuatiliwe kwa karibu kabla ya kutimiza azima yao wakawa wametuma SMS kwa mamsapu ili ajue tu jamaa katumwa na mheshimiwa.Tibagaina tupe ripoti na hao wauaji watiwe nguvuni haraka.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Nami nimewaza kama wewe Gembe,iweje huyu jamaa atenganishwe kichwa chake na kiwiliwili,alafu mazingira aliyookotwa ni njia panda ili wapita njia wamwone watoe taarifa kituo cha polisi.
Hawa mabedui walipanga kabisa kumwondoa roho na ili wasifuatiliwe kwa karibu kabla ya kutimiza azima yao wakawa wametuma SMS kwa mamsapu ili ajue tu jamaa katumwa na mheshimiwa.Tibagaina tupe ripoti na hao wauaji watiwe nguvuni haraka.
Bila shaka tusubiri uchunguzi wa Polisi maana ni mapema mno kuharakisha kupata taarifa zao, ila nakumbuka gari hili lilitiwa dawa maalum kabla halijaondolewa pale tabata Kimanga na kukawa na alama za vidole nyingi tu ambapo Polisi wa IB walichukua picha kwa ajili ya kufanyia kazi. Nadhani pia kuna haja ya kutumia utaalamu wa DNA kupata wahusika halisi wa tukio hili.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Bila shaka tusubiri uchunguzi wa Polisi maana ni mapema mno kuharakisha kupata taarifa zao, ila nakumbuka gari hili lilitiwa dawa maalum kabla halijaondolewa pale tabata Kimanga na kukawa na alama za vidole nyingi tu ambapo Polisi wa IB walichukua picha kwa ajili ya kufanyia kazi. Nadhani pia kuna haja ya kutumia utaalamu wa DNA kupata wahusika halisi wa tukio hili.
duh tungojee basi bosi wao wote aje na kutuundia tume maalumu ya watu 20 kuchunguza hi issue...
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
1. Haya yawezekana ni mauaji ya kulipiza kisasi- yawezekana ni wivu wa mapenzi-- yaani marehemu alikuwa mkware na akawa anatanua na mke wa mtu.. ndo akafanyiziwa!

2. Naskia Wapare tena hakatizi binti mzuri machoni - hata awe ameolewa! Na akina dada/mama hawajui kusema hapana hata kama ana mzee!

Anyway- just speculations, tusubiri uchunguzi!
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Inawezekana waliliteka hilo gari wakaenda kufanyia uhalifu..walipomaliza wakamuua dereva kupoteza ushahidi
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Huenda dereva alikuwa ni Malasusailogist Mzuri?
 

Forum statistics

Threads 1,237,865
Members 475,739
Posts 29,303,863