Gari la Naibu Waziri, kageuza Plate Number

Gari la Naibu Waziri, kageuza Plate Number

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,397
Reaction score
9,264
1427079499504.jpg
Hili gari nimejiuliza alikuwa na maana gani kugeuza plate numbe? Nimeona kama ni la naibu waziri ila wizara ndio sijajua.
 
Mwisho wa siku itawekwa private number kabisa
 
Jamani mtachoma vibarua vya watu.

Mh.waziri naomba umsamehe dereva kapitiwa tu.
 
Litakuwalikolodge ukionaho hivyo
 
​waweke mara ngapi, nakumbuka moja ya mama Salma anaenda kwenye kampeni na gari plate number private lakini vioo vimechorwa STK, hii nchi full mazingaombwe

top officials wote magari yao yana plate number tatu kwa usalama wao. utakuta anatumia stk/stl, au private au plate number ya cheo chake. pia kila mkoa una plate number za hao wakuu, leo waziri akipanda ndege kwenda bukoba, huko atakuta ameshatayarishiwa gari lenye plate number ya cheo chake. inshort magari ya viongozi wetu, plate number zake ni bandika bandua.
 
Unajua haya magari ya mawaziri yanabadilishwa plate no kila siku itakuwa suka tuu alimwachia nyoka garage.
 
Hapo alitoa namba ya binafsi, na kuweka hiyo haraka....
 
Siku utakuta ameweka jina lake kabisa.huyu Amos Makalla ni mbunge wa wapi?
 
Unajua haya magari ya mawaziri yanabadilishwa plate no kila siku itakuwa suka tuu alimwachia nyoka garage.
Siku hizi nyoka ndo wanatengeneza magari garage?
 
hahahhhaaa alikua anaenda kubeba bidhaaa fulani sasa alipopigiwa kuwa mzigo uko tayari ikabidi waweke hio -plate number ambayo gari ingeishia kupigiwa saluti badala ya kusimamishwa na kukaguliwa
zumbemkuu anahusika na hii fitna pamoja na kaka MANI
 
Last edited by a moderator:
top officials wote magari yao yana plate number tatu kwa usalama wao. utakuta anatumia stk/stl, au private au plate number ya cheo chake. pia kila mkoa una plate number za hao wakuu, leo waziri akipanda ndege kwenda bukoba, huko atakuta ameshatayarishiwa gari lenye plate number ya cheo chake. inshort magari ya viongozi wetu, plate number zake ni bandika bandua.

Bi Mkubwa naye ni Top Official?
 
Back
Top Bottom