gari la mufuta ladondosha tera ya mafuta Igunga

kabanga

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
37,257
18,523
kuna roli limedondsha tera ikiwa na mafuta hapa karibu ma Igunga, hakuna askari watu wanakijiji na madereva wamesimama wanachota mafuta tena petrol
chanzo cha ajali dereva alisinzia, anasema alihisi gari linamvuta upande mmoja katika kurejesha barabarani ndio tera imegoma .
sijui itakuwaje ikitokea kuripuka hapa maana magari ya abiria na madogo ma wanakijiji wa hapa na ndoo zao.
napita katika eneo la tukio.
 
Hivi kwa nini watu uwa hawajifunzi? Hii hali ya magari ya mafuta kuanguka na watu kuvamia kuchota mafuta mara zote mwisho wake uwa ni watu kufa endapo kutatokea hayo mafuta kushika moto. Hata wewe uliyepita hapo una roho ngumu, halafu ukapata hata nafasi ya kumuhoji dereva ilikuwa je akaangusha trela?

Tuombe Mungu lisitokee janga.

Tiba
 
Hivi kwa nini watu uwa hawajifunzi? Hii hali ya magari ya mafuta kuanguka na watu kuvamia kuchota mafuta mara zote mwisho wake uwa ni watu kufa endapo kutatokea hayo mafuta kushika moto. Hata wewe uliyepita hapo una roho ngumu, halafu ukapata hata nafasi ya kumuhoji dereva ilikuwa je akaangusha trela?

Tuombe Mungu lisitokee janga.

Tiba

Hapo hawajali kufa, maisha siku hizi yamekuwa magumu sana. Wanachota tu ikilipuka basi.
 
kuna roli limedondsha tera ikiwa na mafuta hapa karibu ma Igunga, hakuna askari watu wanakijiji na madereva wamesimama wanachota mafuta tena petrol
chanzo cha ajali dereva alisinzia, anasema alihisi gari linamvuta upande mmoja katika kurejesha barabarani ndio tera imegoma .
sijui itakuwaje ikitokea kuripuka hapa maana magari ya abiria na madogo ma wanakijiji wa hapa na ndoo zao.
napita katika eneo la tukio.
Aisee kabanga,ugonjwa huu wa 'l' na 'r' umekuanza lini? Pole. cc #TeamRekebishaLugha . charminglady, Kibo10, neverGiveup
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom