bobycasablanca
Member
- Nov 25, 2013
- 56
- 9
Gari aina ya toyota carina inatumia diesel na ni manual, haina tatizo lolote
Inauzwa milion 4 pungufu mtaongea
Inamilikiwa na mwanamama 1 mikocheni na ameamua kuiuza baada ya kununua gari jingine
Kama unataka gari hakika hii si ya kukosa maana ni nzima kabsa alikuwa anaitumia kwenda na kurudi oficini tu
Ntafute kwa simu 0716 85 06 95 ili nikuwezeshe kwenda kuiona na kuongea na muuzaji
Opportunity of a lifetime kwa mwenye nia ya kununua gari nzima kabisa dont miss it.
Inauzwa milion 4 pungufu mtaongea
Inamilikiwa na mwanamama 1 mikocheni na ameamua kuiuza baada ya kununua gari jingine
Kama unataka gari hakika hii si ya kukosa maana ni nzima kabsa alikuwa anaitumia kwenda na kurudi oficini tu
Ntafute kwa simu 0716 85 06 95 ili nikuwezeshe kwenda kuiona na kuongea na muuzaji
Opportunity of a lifetime kwa mwenye nia ya kununua gari nzima kabisa dont miss it.