Gari hii inauzwa.

Gari hii inauzwa.

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Posts
6,748
Reaction score
4,258
Make: Toyota
Model: harrier
Year /registration: 2000
Cc: 2500
Condition: good/running
Tax: All paid
Price: 8mil
Location: Dar es Salaam
Registration No's: T...BJV
contacts; pm or 0714010511
 
Hivi hizi gari zina tatizo gani? Mbona nyingi tu zinauzwa na ukiangalia unaona zinavutia kweli, lakini watu wanaziuza hadi mil6, tatizo ni nini hasa wadau?
 
Harrier majanga. hizi gari wananunua watu tunaowaita NOVEAU RICHIE. yaani walioanza kupata hela hivi majuzi hawana kapiriensi na mambo ya magari tunaweza tukawaita SHOW OFF. hiyo gari haifai kabisa kwenye rough road. Ukitaka nyumba ya kufugia kuku ya kudumu nunua harrier.Ukitaka uwe na namba za simu za mafundi wengi wa magari. nunua harrier. Gari hii ni ya ki elektroniki zaidi.
 
mnhhhhh...tunatishana jamani...mbona mie hiyo ndio ndoto yangu niliyokuwa naomba kiza kiingie nilale ili niiote...duhhh. kwahiyo nibadilishe ndoto sio?

umesema njia za vumbi haifai?....sasa dar wap kuna vumbi na lami yote hiyo.....hata kwetu songea njia nzima mpaka matarawe full lami......SIKUBALI BANA...LAZIMA NINUNUE ILI NDOTO ITIMIE...halliya foo laifuuuuuuu.
 
Harrier majanga. hizi gari wananunua watu tunaowaita NOVEAU RICHIE. yaani walioanza kupata hela hivi majuzi hawana kapiriensi na mambo ya magari tunaweza tukawaita SHOW OFF. hiyo gari haifai kabisa kwenye rough road. Ukitaka nyumba ya kufugia kuku ya kudumu nunua harrier.Ukitaka uwe na namba za simu za mafundi wengi wa magari. nunua harrier. Gari hii ni ya ki elektroniki zaidi.

Huo ni aina ya wivu wa kike, sina uhakika km umewahi kununua au kutumia hii Gari, Gari zote zona matatizo yake km huitunzi vizuri. Acha kukatisha watu tamaa esp' many biashara za watu. Hebu waambie watu technical problems za hii Gari kuliko kuandika kisiasa.
 
Huo ni aina ya wivu wa kike, sina uhakika km umewahi kununua au kutumia hii Gari, Gari zote zona matatizo yake km huitunzi vizuri. Acha kukatisha watu tamaa esp' many biashara za watu. Hebu waambie watu technical problems za hii Gari kuliko kuandika kisiasa.
Si ukanunue shida iko wapiii! Keshakwambia iko kielectronic zaidi! Husomi naanza kumshambulia. Kanunue ndugu uje utuambie hapa!
 

Attachments

  • 1409045442875.jpg
    1409045442875.jpg
    61.5 KB · Views: 617
  • 1409045462099.jpg
    1409045462099.jpg
    52.4 KB · Views: 583
  • 1409045508034.jpg
    1409045508034.jpg
    52.1 KB · Views: 546
  • 1409045542163.jpg
    1409045542163.jpg
    55.1 KB · Views: 538
Make: Toyota
Model: harrier
Year /registration: 2000
Cc: 2500
Condition: good/running
Tax: All paid
Price: 8mil
Location: Dar es Salaam
Registration No's: T...BJV
contacts; pm or 0714010511
kaka ni nzuri kaka...ungepiga picha na engine nimuonyeshe ndugu yangu alikuwa anatafuta hii kitu sema kwa hiyo cc. 2500 itabidi avumilie tu, kingine naona imebondwa bondwa sana bila shaka alikuwa anatumia mama kayayiii
 
Hivi hizi gari zina tatizo gani? Mbona nyingi tu zinauzwa na ukiangalia unaona zinavutia kweli, lakini watu wanaziuza hadi mil6, tatizo ni nini hasa wadau?

Kabda hujanunua kwa hiyo 6ml waulize ni model ya mwaka gani na kama ni 6 cylinder au 4.ukiikuta 6 ata Japan - Dubai ni cheap sana maana hayana demand, lakini ukiikuata ni 4 ni expensive hasa hizi new model.kuhusu tatizo za teknojia kama jamaa hapo juu alivyosema sina uhakika maana nimelitumia some yrs back.
 
Harrier majanga. hizi gari wananunua watu tunaowaita NOVEAU RICHIE. yaani walioanza kupata hela hivi majuzi hawana kapiriensi na mambo ya magari tunaweza tukawaita SHOW OFF. hiyo gari haifai kabisa kwenye rough road. Ukitaka nyumba ya kufugia kuku ya kudumu nunua harrier.Ukitaka uwe na namba za simu za mafundi wengi wa magari. nunua harrier. Gari hii ni ya ki elektroniki zaidi.

Kaka uko ulimwengu gani sasa kama waogopa gari za kielectronic...
 
Hivi hizi gari zina tatizo gani? Mbona nyingi tu zinauzwa na ukiangalia unaona zinavutia kweli, lakini watu wanaziuza hadi mil6, tatizo ni nini hasa wadau?

Ni kama ilivyo simu ndugu, kuna watu wana hobby za kubadili magari kila baada ya muda fulani. Nina jirani yangu ambaye hamalizi mwaka na gari, yeye huwa anayatoa showroom moja kwa moja. Ni ladha tu
 
Kabda hujanunua kwa hiyo 6ml waulize ni model ya mwaka gani na kama ni 6 cylinder au 4.ukiikuta 6 ata Japan - Dubai ni cheap sana maana hayana demand, lakini ukiikuata ni 4 ni expensive hasa hizi new model.kuhusu tatizo za teknojia kama jamaa hapo juu alivyosema sina uhakika maana nimelitumia some yrs back.
Thank you for the clarification brother. Manake nilikuwa nashangaa gari zinapendeza kweli, lakini they very cheap.
 
Ni kama ilivyo simu ndugu, kuna watu wana hobby za kubadili magari kila baada ya muda fulani. Nina jirani yangu ambaye hamalizi mwaka na gari, yeye huwa anayatoa showroom moja kwa moja. Ni ladha tu

Nimekusoma kaka mkubwa.
 
mara nyingi zina matatizo sana nilisikia.
Vere gharama kuzi maintain

sio kweli bana...

Ingekuwa kila gharama tunazikimbia basi hata hawa wanawake tunao-waoa tungewakimbia...maana gharama sana kuishi nao.....gharama zinazojitokeza zinamezwa na kuwa fully covered kwenye mapenzi uliyonayo juu ya hiyo gari....

Mie hata hummer ingekuwa inatumia maji ya bomba au hata ya bahari unachota bure bado ningeona garama kulipenda....gari kama jifaru la jeshi mjigari gani huo?.....

Ila range rover sport evog navyoipenda hata ingekuwa inatumia damu ya ngombe ningeinunua kila siku sheli vingunguti naingia road kuzungusha ndoto yangu....potelea mbali ngombe wote waishe mie gari litembee.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom