Gari hii inauzwa.

Gari hii inauzwa.

Harrier majanga. hizi gari wananunua watu tunaowaita NOVEAU RICHIE. yaani walioanza kupata hela hivi majuzi hawana kapiriensi na mambo ya magari tunaweza tukawaita SHOW OFF. hiyo gari haifai kabisa kwenye rough road. Ukitaka nyumba ya kufugia kuku ya kudumu nunua harrier.Ukitaka uwe na namba za simu za mafundi wengi wa magari. nunua harrier. Gari hii ni ya ki elektroniki zaidi.
Siku zote huwa nafurahia sana comments zako. Yaani leo nimecheka hadi basi
 
Huo ni aina ya wivu wa kike, sina uhakika km umewahi kununua au kutumia hii Gari, Gari zote zona matatizo yake km huitunzi vizuri. Acha kukatisha watu tamaa esp' many biashara za watu. Hebu waambie watu technical problems za hii Gari kuliko kuandika kisiasa.
Mimi siiju sana ila zinakula mafuta sana. Weka picha tuongee
 
Mimi siiju sana ila zinakula mafuta sana. Weka picha tuongee

Picha zipo mkuu just see previous comments, ulaji wa mafuta kwa Gari inategemea na cc, hata pikipiki zinakula mafuta, km Upo serious biashara ipo wazi
 
Harrier zina engine za aina 2 . Engine za 4cylinder na 6cylinders. Ukiona inauzwa rahisi ujue engine kubwa. Harrier yoyote uliza engine kwanza.
 
Bei sio mbaya.Ukisema kwamba hizi gari zinauzwa kila kukicha Mbona GX100 ndio zinaongozwa kuuzwa tena bei cheee karibu ya bure.Mwanzo ilikuwa hot cake sasa hivi soko lake limechukuliwa na Verosa na TI .
Bei ipo poa tu,ila shusha kidogo maana hapo kuna mambo ya kunyoosha bodi hapo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom