nickson1987
Senior Member
- Aug 16, 2011
- 191
- 24
gari aina ya sprinta 110 yangu iingie ina miaka mitatu Tu
gari aina ya sprinta 110 yangu iingie ina miaka mitatu Tu
piga 0714064767 mwenye gari yupo dar es salaam na gari lakePunguza maswali yasiyo ya lazima kwa kuweka picha, Mileage, sababu za kuuza, mahali/mkoa gari iliipo na mawasilian ya muuzaji etc!
gari aina ya sprinta 110 yangu iingie ina miaka mitatu tu
:a s 39:piga 0714064767 mwenye gari yupo dar es salaam na gari lake
Mchawi wa biashara yako ni wewe mwenyewe!!piga 0714064767 mwenye gari yupo dar es salaam na gari lake