Gari aina ya prado used inahitajika

Gari aina ya prado used inahitajika

mkafrend

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Posts
3,045
Reaction score
1,503
Wadau!

Naomba kufahamu wapi ntapata gari aina ya PRADO ya bei nzuri na isiyokuwa mbovu. Naihitaji sana na haraka kwa bei isiyozidi Tshs. 13,000,0000.

Mengineyo:
  • Rangi iwe sliver, kijivu, white, darkblue, grey n.k
  • Iwe ya kuanzia mwaka 2000,
  • Iwe inayotumia petrol,
  • Iwe automatic or autmanual,
  • Iwe right hand,
  • Iwe ya milango mitano,
  • Iwe yenye uwezo wa kubeba watu 8
  • Anyother specifications kadri mtakavyoona inafaa.
 
Hiyo bei unamaana milioni 13 au 130. Fafanua vizuri
 
Mkuu, weka namba yako ya simu basi.
mm ninayo ila uje uifate mwenyewe Zanzibar.nitumie namba yako ya simu kwenye private message.
kama upo seroius.

AHSATE
 
Be forward.com wana caluclator ya kila gari unalohitaji mpaka bandari ya Dar, sasa we andaa za TRA nusu yake tu, na km uko ajira serikalini una punguzo
 
Mkuu, weka namba yako ya simu basi.
mm ninayo ila uje uifate mwenyewe Zanzibar.nitumie namba yako ya simu kwenye private message.
kama upo seroius.

AHSATE
Mkuu kama ndio ile umeipost sehem fulani nimeona,kali sana ashindwe mwenyewe tu.
Ila mwambie pia kodi ilivyo ya kusafirisha
 
Be forward.com wana caluclator ya kila gari unalohitaji mpaka bandari ya Dar, sasa we andaa za TRA nusu yake tu, na km uko ajira serikalini una punguzo

mwenzako ana bajeti ya 13m unamwambia aagize japa?!! pesa utakayoilipa serikali ya tanzania kuingiza tu hilo gari ni 10m, haijalishi huko japan umeliokota, umepewa zawadi, umenunua shilingi mia!
 
Mkuu kama ndio ile umeipost sehem fulani nimeona,kali sana ashindwe mwenyewe tu.
Ila mwambie pia kodi ilivyo ya kusafirisha
Mkuu
kuhusu kodi ya kusafirisha
unapotaka kusafirisha gari kutoka Znz kwenda dar.wanaangalia jee gari inayosafirishwa imelipiwa ushuru mdogo au mkubwa.
ya kwangu ni ushuru mkubwa,hutosumbuka kuisafirisha.
KARIBU
 
Wadau!

Naomba kufahamu wapi ntapata gari aina ya PRADO ya bei nzuri na isiyokuwa mbovu. Naihitaji sana na haraka kwa bei isiyozidi Tshs. 13,000,0000.

Mengineyo:
  • Rangi iwe sliver, kijivu, white, darkblue, grey n.k
  • Iwe ya kuanzia mwaka 2000,
  • Iwe inayotumia petrol,
  • Iwe automatic or autmanual,
  • Iwe right hand,
  • Iwe ya milango mitano,
  • Iwe yenye uwezo wa kubeba watu 8
  • Anyother specifications kadri mtakavyoona inafaa.
Piga namba hii halafu ulizia 0222774880.
 
Prado limepatikana kwa mil14 na maelewano yapo tuwasiliane. Nimekupm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom