Ganda la ndizi

Ganda la ndizi

Joshua Haji

Senior Member
Joined
Nov 4, 2011
Posts
108
Reaction score
20
Tatizo la kufanya Biashara kwa Mgongo wa Serikali ni Moja tu. Serikali haina Arabuni kama Milki yake ina demokrasia, hofu ya kupoteza kila kitu inakuja pale ambapo watu waliojivunia mali nyingi kiujanjaujanja wanaposoma upepo kwamba Serikali ijayo HAITAWEZA kupokea bahasha zao za Kaki, wazungu wanasemaje? "If you're not good in choosing allies, better be neutral" coz wen the system fails you go down with it..2015 Is about Power Shift;we need real businessmen and we will level the ground and set the standards if you cant compete then start learning how to.
 
Those who understand will learn how to butter their slices. In fact many of them are in the process of doing so.
 
Tatizo la kufanya Biashara kwa Mgongo wa Serikali ni Moja tu. Serikali haina Arabuni kama Milki yake ina demokrasia, hofu ya kupoteza kila kitu inakuja pale ambapo watu waliojivunia mali nyingi kiujanjaujanja wanaposoma upepo kwamba Serikali ijayo HAITAWEZA kupokea bahasha zao za Kaki, wazungu wanasemaje? "If you're not good in choosing allies, better be neutral" coz wen the system fails you go down with it..2015 Is about Power Shift;we need real businessmen and we will level the ground and set the standards if you cant compete then start learning how to.

Word Joshua Haji, wa tanzania wengi ni wazuri wa kusikiliza maj unga na promo za magazeti ila kumtahmini mtu kwao wa naona uvivu! Lowassa ni jembe wakubali wakatae but that's the fact! Nchi inahitaji discipline hii and the only man with the guts to do that is Lowassa
 
Word Joshua Haji, wa tanzania wengi ni wazuri wa kusikiliza maj unga na promo za magazeti ila kumtahmini mtu kwao wa naona uvivu! Lowassa ni jembe wakubali wakatae but that's the fact! Nchi inahitaji discipline hii and the only man with the guts to do that is Lowassa

CCM dawa yake ni huyo jamaa wala sio CDM wala CUF na wao wanajua.Kipindi cha Miaka 10 ijayo hivi vibabu vitapotea kabisa hadi kufikia 2025 siwaoni wakiwa na nguvu tena za kuua Simba,lkn akipata Urais huyu Mheshimiwa hii Nchi itakua sana kiuchumi na watu wengi mno watanyanyuka na Demokrasia itakuwa ya kweli pengine hata CDM kuweza kuunda Serikali pia;lakini hili kundi linalompiga vita likishinda manake Hii Nchi Masikini wataendelea kuwa masikini kwa Herufi kubwa na Matajiri watakuwa na Utajiri wa KUTISHA...msikubali Usultani uendelee,tatizo vijana hawaoni Mbali...kuna watoto wa hawa wazee wanapesa nyingi sana ambazo ni zakwenu na Wazee wao wanakwenda ,mkikosea mwakani pengine hamtaziona tena maana watakufa kwenye Mamlaka na vijana wao watakuwa na Pesa ambazo nyie wenzangu na mm zitawatesa sana sababu hamtajua zimetoka wapi.Baba yake aliiba pesa akaficha Uswiss ,maisha yake yote ameishi kuuficha Utajiri wake,Swali dogo,Je Mwanae Mrithi anasababu ya kujificha??
 
Back
Top Bottom