Haludzedzele
JF-Expert Member
- Nov 22, 2012
- 1,477
- 534
Anaitafuta aibu tuu na bosi wao alishasema ukiwa na tamaa ukikosa unapotelea ukouko hakuna uteuzi tena
Kwani hiyo mamlaka yenyewe itarudi! Subirini mtaona. Bora Gambo we amua kugombea tuu na ukipata sawa , ukikosa famililah! Maana uteuzi hauta kuwepo tena hata uvunje Nazi njia panda maana baada ya hii Tume huru ambayo LAZIMA iundwe kabla ya uchaguzi ndio itakayo sema CCM bye bye!Mamlaka iliyomteua ilishasema RC au DC yoyote akitangaza nia na akashindwa ubunge hatomteua tena
Sent using Jamii Forums mobile app