Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,325
- 7,788
Kikosi cha Al-Qassam, tawi la kijeshi la Hamas, kilitoa picha za Ahmed Khamis Abu Younes, gaidi kutoka Kikosi cha Mohammed Abu Shamala cha Kikosi cha Rafah, ambaye aliuawa mwishoni mwa Oktoba 2023 akiwa na umri wa miaka 66.
Video hiyo inaangazia jukumu la Abu Younes kama mwanachama hai wa tawi la kijeshi la Hamas huko Rafah licha ya uzee wake, huku kundi hilo likimtambulisha kama mmoja wa wapiganaji wake maveterani.
***
Mzee "asiye na hatia"...
Video hiyo inaangazia jukumu la Abu Younes kama mwanachama hai wa tawi la kijeshi la Hamas huko Rafah licha ya uzee wake, huku kundi hilo likimtambulisha kama mmoja wa wapiganaji wake maveterani.
***
Mzee "asiye na hatia"...