Gaidi Iyad al-Shanbari auwawa huko Gaza!!

Gaidi Iyad al-Shanbari auwawa huko Gaza!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,324
Reaction score
7,785
Katika shambulio lililolengwa la Israeli kwenye gari magharibi mwa Jiji la Gaza leo, Iyad al-Shanbari, anayejulikana pia kama Abu Salah - kiongozi mkuu katika Kikosi cha Beit Hanoun cha tawi la kijeshi la Hamas, aliuawa.

Hapo awali Al-Shanbari alikuwa amenusurika jaribio la mauaji mwaka wa 2007. Mwanawe pia aliuawa katika shambulio hilo hilo.
 

Attachments

  • VID_20260503_185109_314.mp4
    4.5 MB
  • IMG_20260503_185109_074.jpg
    IMG_20260503_185109_074.jpg
    54.9 KB · Views: 15
Wanavuna walichokipanda. Sasa huyo gaidi anamponza hata mtoto wake kwa kisingizio kwamba anampigania mungu, mungu gani huyo ambaye hawezi kujipigania mpaka watu wauawe eti wakimpigania.

Very stupid indeed.
 
Katika shambulio lililolengwa la Israeli kwenye gari magharibi mwa Jiji la Gaza leo, Iyad al-Shanbari, anayejulikana pia kama Abu Salah - kiongozi mkuu katika Kikosi cha Beit Hanoun cha tawi la kijeshi la Hamas, aliuawa.

Hapo awali Al-Shanbari alikuwa amenusurika jaribio la mauaji mwaka wa 2007. Mwanawe pia aliuawa katika shambulio hilo hilo.
Madman at work!
 
Back
Top Bottom