Future Wife

Aigoo

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
3,046
2,000
*"Father Lord, If My Future Wife Is In This Forum Please Direct Her To My pm Now"*

*Amen*
 

Malyakishu

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
1,949
2,000
Kwahiyo mtu ajilete kutongozwa?...nikama vile msichana ana kuja PM please Wanguvu nitongoze....
 

ndege joni

JF-Expert Member
May 23, 2017
525
1,000
mwanaume umejikalia unatafuta mwanamke mtandaoni, kuna warembo unapishana nao umefumba domo unategemea wakutongoze wewe? endelea kuziba domo utajikuta babu huna mke. wanaotakiwa kuuliza hayo maswali mtandaoni ni hao wanaotongozwa... kwa sababu wana wakati mgumu sana hawa wanawake, Mungu atusamehe sisi tulio na zaidi ya watatu wakati wenzetu wanalaumu hawana kabisa
 

Aigoo

JF-Expert Member
Feb 27, 2015
3,046
2,000
mwanaume umejikalia unatafuta mwanamke mtandaoni, kuna warembo unapishana nao umefumba domo unategemea wakutongoze wewe? endelea kuziba domo utajikuta babu huna mke. wanaotakiwa kuuliza hayo maswali mtandaoni ni hao wanaotongozwa... kwa sababu wana wakati mgumu sana hawa wanawake, Mungu atusamehe sisi tulio na zaidi ya watatu wakati wenzetu wanalaumu hawana kabisa
Mkuu kejeli si nzuri hata kidogo watu tumetofautiana maisha, mitazamo, jinsi wewe ulivyo au uishivyo usijilinganishe na wenzako ndo mana kila mtu ana character yake
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
23,474
2,000
Kwahiyo mtu ajilete kutongozwa?...nikama vile msichana ana kuja PM please Wanguvu nitongoze....
Ninyi wanawake mnakosea sana, kwani kujipeleka utongozwe kuna shida gani? Wanawake wengi mnakosea hapo ndo maana unakuta mwanamke ana miaka 30 halafu hana mchumba!!......Kuokoa muda ni vyema ukajipeleka ili utongozwe, unaweza ukahamua kujitongozesha pia au unamtongoza mtu moja kwa moja ili kuokoa muda na kuondoa urasimu!
 

Malyakishu

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
1,949
2,000
Ninyi wanawake mnakosea sana, kwani kujipeleka utongozwe kuna shida gani? Wanawake wengi mnakosea hapo ndo maana unakuta mwanamke ana miaka 30 halafu hana mchumba!!......Kuokoa muda ni vyema ukajipeleka ili utongozwe, unaweza ukahamua kujitongozesha pia au unamtongoza mtu moja kwa moja ili kuokoa muda na kuondoa urasimu!
Ili muanze kulinganisha binadamu wenzenu na maharage ya mbeya .....wanaume wengine wajinga sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom