Sonship
JF-Expert Member
- Apr 13, 2021
- 333
- 404
HII NI FURSA - VIWANJA VYENYE HATI MBEZI MPIGI MAGOE!
Unatafuta kiwanja cha kujenga nyumba au uwekezaji wenye uhakika?
📍 Mbezi Mpigi Magoe – Kituo kwa Mwaseba/Kwa Mzungu, wilaya ya Ubungo
🏡 Kiwanja SQM 650 – Milioni 28 Tu
🏡 Kiwanja SQM 750 – Milioni 33 Tu
âś… Kila kiwanja kina Hati Safi ya Wizara (Title Deed)
âś… Barabara inafika mpaka site
âś… Umeme na maji vipo
âś… Eneo linaendelea kukua kwa kasi
âś… Zuri kwa makazi ya kisasa na uwekezaji
📞 Piga simu sasa au WhatsApp:
0675 065 906
EM Real Estate
Your Land, Your Opportunity
Unatafuta kiwanja cha kujenga nyumba au uwekezaji wenye uhakika?
📍 Mbezi Mpigi Magoe – Kituo kwa Mwaseba/Kwa Mzungu, wilaya ya Ubungo
🏡 Kiwanja SQM 650 – Milioni 28 Tu
🏡 Kiwanja SQM 750 – Milioni 33 Tu
âś… Kila kiwanja kina Hati Safi ya Wizara (Title Deed)
âś… Barabara inafika mpaka site
âś… Umeme na maji vipo
âś… Eneo linaendelea kukua kwa kasi
âś… Zuri kwa makazi ya kisasa na uwekezaji
📞 Piga simu sasa au WhatsApp:
0675 065 906
EM Real Estate
Your Land, Your Opportunity